രഞ്ജി ട്രോഫി ഫൈനലിൽ 100 ​​റൺസ് നേടിയതിന് ശേഷം വികാരാധീനനായ സർഫറാസ് സിദ്ധു മൂസ് വാലയുടെ കൈയൊപ്പ് ചാർത്തി

വ്യാഴാഴ്ച മധ്യപ്രദേശിനെതിരായ ഫൈനലിൽ ടൂർണമെന്റിലെ തന്റെ നാലാം സെഞ്ച്വറി നേടിയ സർഫറാസ് ഖാൻ രഞ്ജി ട്രോഫിയിലും തന്റെ മിന്നുന്ന ഫോം തുടർന്നു. 24-കാരനായ മുംബൈ താരം 40-ൽ തന്റെ ഇന്നിംഗ്‌സ് പുനരാരംഭിച്ചു, രണ്ടാം ദിവസം ഉച്ചഭക്ഷണത്തിന് മുമ്പ് കുമാർ കാർത്തികേയയുടെ പന്തിൽ ബൗണ്ടറി നേടി ട്രിപ്പിൾ അക്കത്തിലെത്തി.

ദൃശ്യപരമായി വികാരാധീനനായ സർഫറാസ്, തന്റെ തുടയിൽ തട്ടി ആകാശത്തേക്ക് വിരൽ ചൂണ്ടി സിദ്ധു മൂസ് വാലയുടെ കൈയൊപ്പ് ചാർത്തി. കഴിഞ്ഞ മാസം പഞ്ചാബിലെ മാൻസയിൽ വെടിവെപ്പിൽ മരിച്ച മൂസ് വാല തന്റെ പാട്ടുകളുടെ വീഡിയോകളിലും ലൈവ് ഷോകളിലും ഈ സിഗ്നേച്ചർ സ്റ്റെപ്പ് ചെയ്യാറുണ്ടായിരുന്നു. അന്തരിച്ച ഗായകനും റാപ്പർക്കും ആദരാഞ്ജലികൾ അർപ്പിക്കാൻ നിരവധി പ്രമുഖർ അദ്ദേഹത്തിന്റെ ട്രേഡ്മാർക്ക് നീക്കം നടത്തി.

 

Leave A Reply