ഇന്ത്യ vs ലെസ്റ്റർഷയർ ലൈവ് സ്‌കോർ ദിനം: രോഹിത്, കോഹ്‌ലി, പൂജാര എന്നിവർ സുപ്രധാനമായ സന്നാഹ ടൈയിൽ ബാറ്റിങ്ങിനെ മികച്ചതാക്കാൻ നോക്കുന്നു

ദിവസത്തെ സന്നാഹത്തിൽ ലെസ്റ്റർഷയറിനെ നേരിടുമ്പോൾ ഇന്ത്യക്കാർ ഇന്ന് ഔദ്യോഗികമായി ഇംഗ്ലണ്ട് പര്യടനം ആരംഭിക്കും. ഈ ഗെയിമിന്റെ ഉദ്ദേശം വ്യക്തവും ലളിതവുമാണ്, ഇന്ത്യ vs ഇംഗ്ലണ്ട് 5-ാം ടെസ്റ്റിന് മുമ്പായി യുകെയിൽ കളിക്കുന്നതിന്റെ കുറച്ച് അറിവും അനുഭവവും ഇന്ത്യക്കാർക്ക് നേടുക എന്നതാണ്. ഇന്ത്യൻ ക്യാമ്പിലേക്ക് കോവിഡ് -19 കടന്നുകയറുന്നതിന്റെ റിപ്പോർട്ടുകൾക്കൊപ്പം ഇതിനകം തന്നെ ധാരാളം നാടകങ്ങൾ നടന്നിട്ടുണ്ട്.

ആർ അശ്വിന് ആദ്യം ഇംഗ്ലണ്ടിലേക്കുള്ള വിമാനം നഷ്‌ടമായി, തുടർന്ന് വിരാട് കോഹ്‌ലിക്കും വൈറസ് ബാധിച്ചതായി റിപ്പോർട്ടുണ്ട്. കോഹ്‌ലി ഒരു പെപ് ടോക്ക് നൽകുന്നതിന്റെ യും അയാളും രോഹിത്തും വല കുലുക്കുന്നതിന്റെയും ദൃശ്യങ്ങൾ പോസിറ്റീവ് അടയാളങ്ങളായി ഉയർന്നുവരുമ്പോൾ, ഇന്ത്യയിലെ എത്ര സ്റ്റാർ കളിക്കാർ ഗെയിമിനായി എത്തുന്നു എന്നത് കാണേണ്ടത് പ്രധാനമാണ്.

 

Leave A Reply