വ​ധ​ശ്ര​മ​ക്കേസ്; പ്രതിക്ക്​ നാലുവർഷം കഠിന തടവ്

കൊ​ല്ലം: വ​ധ​ശ്ര​മ​ക്കേ​സി​ൽ യു​വാ​വി​ന്​ ശി​ക്ഷ വീതിച്ച് കൊ​ല്ലം-​അ​ഞ്ച്​ അ​ഡീ​ഷ​ന​ൽ സെ​ഷ​ൻ​സ് കോടതി. നാ​ലു വ​ർ​ഷം ക​ഠി​ന ത​ട​വും 25,000 രൂ​പ പി​ഴ​യുമാണ് ശി​ക്ഷ. 2017 ഫെ​ബ്രു​വ​രി 10ന്​ ​മു​ൻ​വൈ​രാ​ഗ്യ​ത്തി​ൻറെ പേ​രി​ൽ ഐ​ശ്വ​ര്യാ​ന​ഗ​റി​ൽ ഹ​രീ​ഷ് ഭ​വ​നി​ൽ രാ​ധാ​കൃ​ഷ്ണ​ൻ എ​ന്ന​യാ​ളെ വെ​ട്ടി​ക്കൊ​ല​പ്പെ​ടു​ത്താ​ൻ ശ്ര​മി​ച്ച കേ​സി​ൽ അ​യ​ൽ​വാ​സി​കൂടിയായ പ്ര​തി കു​ഴി​യം​തെ​ക്ക് ര​ഞ്ജി​ത്ത് ഭ​വ​നി​ൽ ര​ഞ്ജി​ത്തി​നെ​യാ​ണ്​ കു​റ്റ​ക്കാ​ര​നെ​ന്ന്​ ക​ണ്ടെ​ത്തി കോ​ട​തി ശി​ക്ഷി​ച്ച​ത്.

അ​ഡീ​ഷ​ന​ൽ സെ​ഷ​ൻ​സ് ജ​ഡ്ജി പ്ര​സ​ന്ന ഗോ​പ​നാ​ണ്​ ശി​ക്ഷ വി​ധി​ച്ച​ത്. പി​ഴ അടച്ചില്ലെങ്കിൽ നാ​ലു മാ​സം കൂ​ടി ത​ട​വും പി​ഴ അ​ട​ച്ചാ​ൽ തു​ക പ​രി​ക്കേ​റ്റ രാ​ധാ​കൃ​ഷ്ണ​ന് ന​ൽ​കാ​നും ​ഉ​ത്ത​ര​വി​ൽ പ​റ​യു​ന്നു. കു​ണ്ട​റ എ​സ്.​ഐ ആ​യി​രു​ന്ന എം.​വി. അ​രു​ൺ​ദേ​വ് ര​ജി​സ്റ്റ​ർ ചെ​യ്ത കേ​സി​ൽ കു​ണ്ട​റ ഇ​ൻ​സ്പെ​ക്ട​ർ ആ​യി​രു​ന്ന ജ​യ​കൃ​ഷ്ണ​നാ​ണ് അ​ന്വേ​ഷ​ണം പൂ​ർ​ത്തി​യാ​ക്കി കോ​ട​തി​യി​ൽ അ​ന്തി​മ റി​പ്പോ​ർ​ട്ട് സ​മ​ർ​പ്പി​ച്ച​ത്.

Leave A Reply