ടി20 റാങ്കിങ്ങിൽ ആദ്യ പത്തിൽ ഇടംനേടി ഇഷാൻ

തന്റെ സമീപകാല പ്രകടനങ്ങളുടെ പിൻബലത്തിൽ, യുവ ഓപ്പണർ ഇഷാൻ കിഷൻ ആദ്യ 10-ൽ ഇടം നേടിയെങ്കിലും, ഏറ്റവും പുതിയ ഐസിസി ടി20 റാങ്കിംഗിൽ വെറ്ററൻ ദിനേശ് കാർത്തിക് 108 സ്ഥാനങ്ങൾ ഉയർന്ന് 87-ാം സ്ഥാനത്തെത്തി. ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയ്‌ക്കെതിരായ രണ്ട് അർധസെഞ്ചുറികളോടെ പരമ്പര പൂർത്തിയാക്കിയ കിഷൻ, 41 ശരാശരിയിൽ 206 റൺസുമായി ടോപ്‌സ്‌കോററായി.

ഐ‌പി‌എൽ-15 മുതൽ മികച്ച ഫോമിലാണ് കാർത്തിക്, ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയ്‌ക്കെതിരായ ടി20 പരമ്പരയിൽ ചില ജ്വലിക്കുന്ന പ്രകടനങ്ങൾ നടത്തിയിട്ടുണ്ട്. ടി20 ബാറ്റിംഗ് റാങ്കിംഗിൽ പാകിസ്ഥാൻ നായകൻ ബാബർ അസം ഇപ്പോഴും ഒന്നാം സ്ഥാനത്ത് തുടരുന്നു, ആദ്യ പത്തിൽ ഇടം നേടിയ ഏക ഇന്ത്യൻ കളിക്കാരൻ കിഷൻ മാത്രമാണ്. ദക്ഷിണാഫ്രിക്കൻ പരമ്പരയ്ക്കിടെ ആറ് വിക്കറ്റ് വീഴ്ത്തിയതിന് ശേഷം ഇന്ത്യൻ സ്പിന്നർ മൂന്ന് സ്ഥാനങ്ങൾ കയറി 23-ാം സ്ഥാനത്തെത്തിയ യുസ്‌വേന്ദ്ര ചാഹലാണ് ബൗളർമാരുടെ ടി20 റാങ്കിംഗിലെ ഏറ്റവും വലിയ മുന്നേറ്റം.

 

Leave A Reply