വാശി’ ബോക്‌സ് ഓഫീസ് കളക്ഷൻ മൂന്നാം ദിവസം: ടോവിനോ തോമസ് നായകനായ ചിത്രം മൂന്ന് ദിവസം കൊണ്ട് നേടിയത് വെറും 85 ലക്ഷം രൂപ.

ടൊവിനോ തോമസ് – കീർത്തി സുരേഷ് അഭിനയിച്ച ‘ വാശി ‘ 2022 ജൂൺ 17 ന് ബിഗ് സ്‌ക്രീനുകളിൽ എത്തി, കഴിഞ്ഞ മൂന്ന് ദിവസത്തെ ബോക്‌സ് ഓഫീസ് കളക്ഷൻ റിപ്പോർട്ടുകളിൽ നിന്ന്, കോടതിമുറി നാടകം കേരള ബോക്‌സ് ഓഫീസിൽ മന്ദഗതിയിലാണെന്ന് തോന്നുന്നു. ടൊവിനോ തോമസ് നായകനായ ചിത്രം തിയേറ്ററുകളിൽ മൂന്നാം ദിനം നേടിയത് 85 ലക്ഷം രൂപ മാത്രമാണെന്നാണ് റിപ്പോർട്ട്.

ടോവിനോ തോമസും കീർത്തി സുരേഷും ഒന്നിച്ച ചിത്രം മൂന്നാം ദിനം 85 ലക്ഷം രൂപ നേടിയതായി ട്വിറ്ററിലെ ബോക്‌സ് ഓഫീസ് കളക്ഷൻ ട്രാക്കിംഗ് ഫോറങ്ങൾ അടുത്തിടെ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തു. ‘വാശി’ അതിന്റെ ആദ്യദിനം 27 ലക്ഷം രൂപ മാത്രമാണ് നേടിയതെന്ന് മുമ്പ് റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യപ്പെട്ടിരുന്നു.ബോക്‌സ് ഓഫീസ് റിപ്പോർട്ടുകൾ അനുസരിച്ച് ചിത്രം മോശം പ്രകടനമാണ് നടത്തുന്നതെന്ന് പറയാം. സാധാരണ പ്രേക്ഷകരിൽ നിന്ന് ശരാശരിയിൽ നിന്ന് മികച്ച റിപ്പോർട്ടുകളാണ് ‘വാശി’ക്ക് ലഭിക്കുന്നത്, വരും ആഴ്ചയിൽ ചിത്രം മികച്ച കളക്ഷനിലെത്തുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കാം.

 

Leave A Reply