മോഹൻലാലും മറ്റ് എം-ടൗൺ താരങ്ങളും അന്താരാഷ്ട്ര യോഗ ദിനം ആഘോഷിക്കുന്നു

യോഗയുടെ ഗുണങ്ങളെക്കുറിച്ച് അവബോധം സൃഷ്ടിക്കുന്നതിനായി ലോകമെമ്പാടും ജൂൺ 21 അന്താരാഷ്ട്ര യോഗ ദിനമായി ആചരിക്കുന്നു. പുരാതന ശാരീരികവും മാനസികവും ആത്മീയവുമായ ഒരു പരിശീലനമായ യോഗ ഇന്ത്യയിൽ നിന്നാണ് ഉത്ഭവിച്ചത്. രാഷ്ട്രം ഇന്ന് എട്ടാമത് അന്താരാഷ്ട്ര യോഗ ദിനം ആഘോഷിക്കുന്നു , ഈ വർഷത്തെ പ്രമേയം ‘മനുഷ്യത്വത്തിനായുള്ള യോഗ’ എന്നതാണ്. കർണാടകയിലെ പൈതൃക നഗരമായ മൈസൂരുവിൽ നിന്നാണ് പ്രധാനമന്ത്രി നരേന്ദ്ര മോദി അന്താരാഷ്ട്ര യോഗ ദിനാചരണത്തിന് നേതൃത്വം നൽകുന്നത്.

യോഗ പരിശീലിക്കുന്നതിന്റെ പ്രാധാന്യത്തെക്കുറിച്ച് അവബോധം പ്രചരിപ്പിച്ചുകൊണ്ട് മോളിവുഡ് താരങ്ങളും അന്താരാഷ്ട്ര യോഗ ദിനാചരണത്തിൽ പങ്കെടുത്തിട്ടുണ്ട്. മോഹൻലാലും മറ്റ് എം-ടൗൺ താരങ്ങളും അവരുടെ സോഷ്യൽ മീഡിയ പ്ലാറ്റ്‌ഫോമുകളിൽ ഈ ദിനം അനുസ്മരിച്ചു.
ഫിറ്റ്നസ് പ്രേമിയായ സൂപ്പർ സ്റ്റാർ മോഹൻലാൽ സ്ഥിരമായി യോഗ പരിശീലിക്കാറുണ്ട്. അന്താരാഷ്‌ട്ര യോഗ ദിനത്തോടനുബന്ധിച്ച്, താരം യോഗാ പോസ് ചെയ്യുന്ന ചിത്രം പങ്കുവെച്ച് “#Yogaday2022 #YogaForHumanity” എന്ന് എഴുതി.

 

Leave A Reply