അടുത്ത കാലത്തായി മോശം ഫോമിലാണെങ്കിലും ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക ടെംബ ബാവുമയ്‌ക്കൊപ്പം ഉറച്ചുനിൽക്കുമെന്ന് മാർക്ക് ബൗച്ചർ സ്ഥിരീകരിച്ചു

ഓപ്പണറുടെ സ്ഥാനത്ത് ദക്ഷിണാഫ്രിക്കൻ ക്യാപ്റ്റൻ ടെംബ ബാവുമയുടെ പോരാട്ടം സന്ദർശകരുടെ ഇന്ത്യൻ പര്യടനത്തിലെ പ്രധാന പ്രശ്നമായി മാറി. ഭാവനയിൽ ഒരു വലിയ ഹിറ്ററല്ല, ബവുമയുടെ മികച്ച പ്രകടനത്തിന്റെ അഭാവം, പരമ്പരയിലെ മാൻ ഓഫ് ദ സീരീസ് നേടിയ ഭുവനേശ്വർ കുമാറിന്റെ മിന്നുന്ന പ്രകടനത്തിനെതിരെ ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയ്ക്ക് തിരിച്ചടിയേറ്റു.

എന്നിരുന്നാലും, ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക അവരുടെ ക്യാപ്റ്റന്റെ പോരാട്ടങ്ങളിൽ അസ്വസ്ഥനാകാതെ നോക്കുന്നു, ബവുമ ഉടൻ തന്നെ വേഗത കൈവരിക്കുമെന്ന് തോന്നുന്നു.”പര്യടനത്തിനിടെ ടെംബ ബുദ്ധിമുട്ടി. സംശയമൊന്നുമില്ല,” ദക്ഷിണാഫ്രിക്കൻ കോച്ച് മാർക്ക് ബൗച്ചർ പറഞ്ഞതായി ESPNcriinfo റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തു.

“എന്നാൽ ഒരു ബൗളറിനെതിരെ മാത്രമാണ് അദ്ദേഹം ശരിക്കും പോരാടിയത്, അത് [ഭുവനേശ്വര്] കുമാറായിരുന്നു. മിക്ക ആൺകുട്ടികളും അവനെതിരെ പോരാടി. കിട്ടേണ്ടിടത്ത് നമുക്ക് ക്രെഡിറ്റ് കൊടുക്കാം. അത്തരം സാഹചര്യങ്ങളിൽ കുമാർ ഒരു മികച്ച ബൗളറാണ്,” അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

പരമ്പരയിൽ ഇന്ത്യൻ പേസർ തന്റെ ഗെയിമിന്റെ മുൻനിരയിലായിരുന്നു. ഇന്ത്യയ്‌ക്കെതിരെ ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക ജയിച്ച ഗെയിമുകൾ, അവരുടെ മധ്യനിരയുടെ മികവിൽ നിന്നാണ് ആക്രമണം നടത്തിയത്. ആതിഥേയർ ഇന്നിംഗ്‌സിന്റെ മധ്യത്തിൽ.

“പന്ത് വളരെയധികം സ്വിംഗ് ചെയ്യുന്ന സമയങ്ങളുണ്ട്, അത് അവനെ വളരെ അപകടകാരിയാക്കുന്നു. കൂടാതെ പന്ത് വളരെയധികം മുകളിലേക്കും താഴേക്കും ആയിരുന്നു, പ്രത്യേകിച്ച് പുതിയ പന്തിൽ,” ബൗച്ചർ പറഞ്ഞു.

Leave A Reply