രഞ്ജി ട്രോഫി 2021-22, ഫൈനൽ: മുംബൈ അഭൂതപൂർവമായ 42-ാം കിരീടം തേടി, മധ്യപ്രദേശ് എയിം മെയ്ഡൻ ഗ്ലോറി

അഭൂതപൂർവമായ 42-ാമത് രഞ്ജി ട്രോഫി കിരീടം തേടി മുംബൈ ക്രിക്കറ്റ് ഈ പഴയ കോൺക്രീറ്റ് ജംഗിൾ ‘ടി’ യോട് പറഞ്ഞു. ഒരു മുംബൈക്കാരനിൽ നിന്ന് പഠിച്ച കച്ചവട തന്ത്രങ്ങളുമായി മധ്യപ്രദേശിൽ നിന്നുള്ള ഒരു കൂട്ടം ധീരഹൃദയന്മാർ അതിന്റെ വഴിയിൽ നിൽക്കുന്നത് ഇപ്പോൾ കണ്ടെത്തുന്നു.

മധ്യപ്രദേശ് ഹെഡ് കോച്ച് ചന്ദ്രകാന്ത് പണ്ഡിറ്റ് തന്റെ ടീമിനെ ഒരു ചാമ്പ്യൻഷിപ്പിൽ കുറഞ്ഞതൊന്നും നേടാൻ അനുവദിക്കില്ല, എന്നാൽ സീസണിന്റെ ബിസിനസ്സ് അവസാനം മുതൽ അമോൽ മുജുംദാറിന്റെ ആളുകൾ നടപടികളിൽ ആധിപത്യം പുലർത്തി.

കടലാസിൽ, ബുധനാഴ്ച ആരംഭിക്കുന്ന ഫൈനൽ മത്സരത്തിൽ ഏറ്റവും മികച്ച ജെൻ-നെക്സ്റ്റ് പ്രതിഭകളുമായി മുംബൈ ടീമാണ് ഏറ്റവും പ്രിയപ്പെട്ടത്. കുറച്ച് ഉദാസീനമായ സീസണുകൾക്ക് ശേഷം സർഫറാസ് ഖാൻ, വെറും അഞ്ച് മത്സരങ്ങളിൽ നിന്ന് 800-ലധികം റൺസുമായി തന്റെ ഗെയിം തികച്ചും വ്യത്യസ്തമായ തലത്തിലേക്ക് ഉയർത്തി.

Leave A Reply