ഫിഫ അണ്ടർ-17 വനിതാ ലോകകപ്പ് : ടീം ഇന്ത്യ ഇറ്റലിയെയും നെതർലൻഡിനെയും നേരിടും

 

ന്യൂഡൽഹി: ജാർഖണ്ഡിലെ ജംഷഡ്പൂരിൽ ക്യാമ്പ് ചെയ്തതിന് ശേഷം, ഫിഫ അണ്ടർ 17 നു വേണ്ടിയുള്ള തയ്യാറെടുപ്പിന്റെ ഭാഗമായി 2022 ജൂൺ 20 മുതൽ ജൂലൈ 8 വരെ ഇന്ത്യ അണ്ടർ 17 വനിതാ ദേശീയ ടീം ഇറ്റലിയിലേക്കും നോർവേയിലേക്കും രണ്ട് ടൂർണമെന്റുകളിൽ പങ്കെടുക്കും. ഈ വർഷം അവസാനം ഇന്ത്യയിൽ ആണ് വനിതാ ലോകകപ്പ്.

യുവ താരങ്ങൾ അവരുടെ എക്‌സ്‌പോഷർ ടൂറിനിടെ രണ്ട് ടൂർണമെന്റുകൾ കളിക്കും – 2022 ജൂൺ 22 മുതൽ 26 ജൂൺ 2022 വരെ ഇറ്റലിയിൽ നടക്കുന്ന ആറാമത്തെ ടോർണിയോ ഫീമെയിൽ ഫുട്‌ബോൾ ടൂർണമെന്റ്, 2022 ജൂലൈ 1 മുതൽ 2022 ജൂലൈ 27 വരെ നോർവേയിലെ ഓപ്പൺ നോർഡിക് ടൂർണമെന്റ്. ആദ്യമായാണ് ടീം നോർഡിക് ടൂർണമെന്റിൽ പങ്കെടുക്കുന്നത്.

2022 ജൂൺ 22-ന് ഗ്രാഡിസ്‌ക ഡിൽസൺസോ സ്റ്റേഡിയത്തിൽ ആറാമത് ടോർണിയോ വനിതാ ഫുട്‌ബോൾ ടൂർണമെന്റിൽ ഇന്ത്യ ഇറ്റലിയെ നേരിടും. ഇന്ത്യയെ കൂടാതെ ചിലി, ഇറ്റലി, മെക്സിക്കോ എന്നീ രാജ്യങ്ങളും ടൂർണമെന്റിൽ പങ്കെടുക്കും. മറുവശത്ത്, നോർവേയിലെ ഓപ്പൺ നോർഡിക് ടൂർണമെന്റ് WU16 ൽ, എട്ട് ടീമുകൾ പരസ്പരം മത്സരിക്കും- നെതർലാൻഡ്‌സ്, ഇന്ത്യ, നോർവേ, ഐസ്‌ലാൻഡ്, ഡെൻമാർക്ക്, ഫാറോ ഐലൻഡ്‌സ്, ഫിൻലൻഡ്, സ്വീഡൻ. 2022 ജൂലൈ 1 ന് സ്ട്രോമെൻ അരീനയിൽ ഇന്ത്യ നെതർലാൻഡിനെ നേരിടും.

 

Leave A Reply