ഇന്ത്യയും ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയും തമ്മിലുള്ള നാലാം ടി20 തത്സമയ സ്‌കോർ: ദിനേശ് കാർത്തിക്കിന്റെ കന്നി ടി20 അർദ്ധ സെഞ്ച്വറി, ഇന്ത്യയെ 20 ഓവറിൽ 169/6 എന്ന നിലയിൽ എത്തിച്ചു

ഇന്ത്യ vs ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക ലൈവ് ക്രിക്കറ്റ് സ്‌കോർ 4th T20I: ദിനേഷ് കാർത്തിക് 27 പന്തിൽ 55 റൺസെടുത്ത് തന്റെ കന്നി T20I അർദ്ധ സെഞ്ച്വറി രേഖപ്പെടുത്തി. എസ്എയ്ക്ക് ജയിക്കാൻ 170 റൺസ് വേണം. രാജ്‌കോട്ടിലെ സൗരാഷ്ട്ര ക്രിക്കറ്റ് അസോസിയേഷൻ സ്റ്റേഡിയത്തിൽ ഇന്ന് നടക്കുന്ന IND vs SA മത്സരത്തിന്റെ തത്സമയ സ്‌കോറും അപ്‌ഡേറ്റുകളും പിന്തുടരുക.

രാജ്‌കോട്ടിൽ നടന്ന നാലാം ടി20യിൽ ഇന്ത്യ 20 ഓവറിൽ 169/6 എന്ന സ്‌കോറിലെത്തി. ആദ്യ 10 ഓവറിൽ 56 റൺസ് മാത്രമാണ് ഇന്ത്യ നേടിയത്. ഹാർദിക്-കാർത്തിക് കൂട്ടുകെട്ട് സ്‌കോറിംഗ് നിരക്ക് ഉയർത്തി. 46 റൺസെടുത്ത് ഹാർദിക് പുറത്തായപ്പോൾ, കാർത്തിക് തന്റെ കന്നി ടി20 അർദ്ധ സെഞ്ചുറി നേടി.

27 പന്തിൽ ഒമ്പത് ഫോറും രണ്ട് സിക്‌സും സഹിതം 55 റൺസാണ് അദ്ദേഹം നേടിയത്. നേരത്തെ, എസ്‌സി‌എ സ്‌റ്റേഡിയത്തിൽ മാറ്റമില്ലാത്ത ഇന്ത്യയ്‌ക്കെതിരെ ടോസ് നേടിയ എസ്‌എ ക്യാപ്റ്റൻ ടെംബ ബാവുമ ബൗളിംഗ് തിരഞ്ഞെടുത്തു. കാഗിസോ റബാഡ, വെയ്ൻ പാർനെൽ, റീസ ഹെൻഡ്രിക്‌സ് എന്നിവർക്ക് പകരം മാർക്കോ ജാൻസൻ, ക്വിന്റൺ ഡി കോക്ക്, ലുങ്കി എൻഗിഡി എന്നിവരെ മാറ്റി ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക മൂന്ന് മാറ്റങ്ങളുണ്ടാക്കി.

മറുവശത്ത് ഇന്ത്യ മാറ്റമില്ലാത്ത ടീമിനെ തിരഞ്ഞെടുത്തു. ആദ്യ രണ്ട് മത്സരങ്ങളിൽ ഇന്ത്യയെ തോൽപ്പിച്ച ശേഷം. പ്രോട്ടീസ് മൂന്നാം മത്സരത്തിൽ അവസാന ഘട്ടത്തിലായിരുന്നു, ഒടുവിൽ പരാജയം നേരിട്ടു. ഋഷഭ് പന്തിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ, ആതിഥേയരായ ആതിഥേയർ പരമ്പരയിൽ 2-0 ന് പിന്നിലായതിന് ശേഷം പരമ്പരയിൽ മികച്ച തിരിച്ചുവരവ് നടത്തി, വിശാഖിൽ നടന്ന മൂന്നാം ടി20 മത്സരത്തിൽ 48 റൺസിന് വിജയിച്ചു.

 

Leave A Reply