പ്രവർത്തനങ്ങളിൽ ബ്ലോക്ക്‌ചെയിൻ ഉപയോഗിക്കുന്നതിന് ഇന്റക്‌സ്, പൈപ്പ്‌ലൈനിലെ മെറ്റാവേർസ് സ്റ്റോർ

ന്യൂഡൽഹി: ഇന്ത്യൻ ഇലക്‌ട്രോണിക്‌സ് കമ്പനിയായ ഇൻടെക്‌സ് മെറ്റാവെർസ് ഉൾപ്പെടെയുള്ള ബ്ലോക്ക്ചെയിൻ, വെബ് 3 സാങ്കേതികവിദ്യകൾ ഉപയോഗിക്കാൻ ഒരുങ്ങുന്നു. Blockchain സേവന ദാതാവായ 5ire, Intex-ന്റെ വിതരണ ശൃംഖല പ്രവർത്തനങ്ങളിൽ ബ്ലോക്ക്ചെയിൻ നടപ്പിലാക്കാൻ സഹായിക്കും.

ഇൻടെക്‌സിന്റെ ഡയറക്ടർ കേശവ് ബൻസാൽ മിന്റിനോട് പറഞ്ഞു, “ഞങ്ങൾ ഞങ്ങളുടെ സപ്ലൈ ചെയിൻ മാനേജ്‌മെന്റിൽ നിന്നാണ് ആരംഭിക്കുന്നത്. ലെയർ 1-ൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന 5ire എന്ന ആശയം നമുക്ക് ആവശ്യമുള്ളതിന് മൂല്യം നൽകുന്നു. ഇത് തികച്ചും ആപേക്ഷികമാണ്, അതിനാൽ ഞങ്ങൾ 5ire-ൽ ആരംഭിക്കുന്നു.

ബ്ലോക്ക്‌ചെയിൻ സാങ്കേതികവിദ്യ ഇപ്പോഴും പുതിയ ഘട്ടത്തിലാണെന്ന് ബൻസാൽ പറഞ്ഞു. “നേരത്തെ ദത്തെടുക്കുന്നവരാകുന്നത് വിതരണ ശൃംഖല മാനേജ്‌മെന്റ്, അസംസ്‌കൃത വസ്തുക്കളുടെ സംഭരണം, നിർമ്മാണ പ്രക്രിയകൾ എന്നിവയിൽ നിന്ന് ധാരാളം അവസരങ്ങളും കാര്യക്ഷമതയും മറ്റ് നേട്ടങ്ങളും തുറക്കും.

ബ്ലോക്ക്ചെയിൻ ഉപയോഗിച്ച് ട്രാക്കിംഗ് എളുപ്പമാകുന്നതിനാൽ വ്യാജ ഉൽപ്പന്നങ്ങളിൽ നിന്ന് ഞങ്ങളുടെ ബ്രാൻഡുകളെ സംരക്ഷിക്കാനും ഞങ്ങൾക്ക് കഴിയും,” അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

 

Leave A Reply