ഇന്ത്യയിൽ കാർത്തിക്കും ഇഷാനും ഉണ്ട്. സാംസൺ കാത്തിരിക്കുന്നു…’: പന്തിന് ശക്തമായ താക്കീത് നൽകി മുൻ ഇന്ത്യൻ താരം

മൂന്ന് ഫോർമാറ്റുകളിലും ഇന്ത്യൻ ടീമിന്റെ നിർണായക ഘടകമായി തുടരുന്ന ഋഷഭ് പന്തിന് കഴിഞ്ഞ മൂന്ന് ടി20 മത്സരങ്ങളിൽ നിന്ന് 40 റൺസ് മാത്രമാണ് നേടാനായത്. വിശാഖപട്ടണത്ത് ഇന്ത്യ വിടവുകൾ നികത്തിയിരിക്കാം, പക്ഷേ ദേശീയ ടീമിന്റെ ക്യാപ്റ്റനെന്ന നിലയിൽ തന്റെ ആദ്യ ഘട്ടത്തിൽ വില്ലോ ഉപയോഗിച്ച് ക്ലിക്കുചെയ്യാത്ത റിഷഭ് പന്തിന്മേൽ സമ്മർദ്ദം ഇപ്പോഴും നിലനിൽക്കുന്നു.

വെള്ളിയാഴ്ച രാജ്‌കോട്ടിൽ ആതിഥേയരായ ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയ്‌ ക്കെതിരായ മറ്റൊരു ട്വന്റി20 മത്സരത്തിൽ ആതിഥേയ ടീം ഇറങ്ങുമ്പോൾ 24 കാരനായ സ്റ്റംപർ ഗണ്യമായ തകർച്ചയ്ക്കായി നോക്കും.

സ്വതന്ത്രമായി ഒഴുകുന്ന പന്തിനെ തന്റെ മോജോ കണ്ടെത്താൻ പ്രോട്ടീസ് ബൗളിംഗ് ആക്രമണം അനുവദിച്ചില്ല. പന്ത് തട്ടിയെടുക്കാനുള്ള ശ്രമത്തിൽ സ്റ്റാൻഡ്-ഇൻ ക്യാപ്റ്റൻ പലതവണ ആഴത്തിൽ കുടുങ്ങി. ഡ്വെയ്ൻ പ്രിട്ടോറിയസിന്റെ സ്ലോ ഡെലിവറിക്ക് ഇരയാകുന്നതിന് മുമ്പ് അദ്ദേഹം കഴിഞ്ഞ ടി20യിൽ ആറ് റൺസ് മാത്രമാണ് നേടിയത്.

ശേഷിക്കുന്ന രണ്ട് മത്സരങ്ങളിൽ പന്ത് കടുത്ത വെല്ലുവിളി നേരിടുന്നതിനാൽ, ടീമിന് നിരവധി ഓപ്ഷനുകൾ ലഭിച്ചതെങ്ങനെയെന്ന് മുൻ ഇന്ത്യൻ ഓൾറൗണ്ടർ ഇർഫാൻ പത്താൻ അടിവരയിട്ടു. പതിനൊന്നിൽ ഇടംപിടിക്കാൻ കടുത്ത മത്സരം നടക്കുമ്പോൾ പന്തിന് തന്റെ ബാറ്റിനെ നിശബ്ദമാക്കാൻ കഴിയില്ലെന്ന് ഇർഫാൻ കരുതുന്നു.

അവൻ ഒരുപാട് കുടുങ്ങി, നിങ്ങൾ പ്രകടനം നടത്തേണ്ടിവരും. ഇപ്പോൾ, നിങ്ങളാണ് ക്യാപ്റ്റൻസി ചെയ്യുന്നത്, പക്ഷേ മുന്നോട്ട് പോകുമ്പോൾ ഇലവനിൽ കളിക്കാൻ നിങ്ങൾ കഠിനാധ്വാനം ചെയ്യേണ്ട ഒരു സമയം വരാൻ സാധ്യതയുണ്ട്,” ഇർഫാൻ പറഞ്ഞു. സ്റ്റാർ സ്‌പോർട്‌സിൽ നടന്ന ചർച്ചയിൽ .

“നിങ്ങൾക്ക് ഇതിനകം പ്ലേയിംഗ് ഇലവനിൽ വിക്കറ്റ് കീപ്പർമാരായി ദിനേശ് കാർത്തിക്കും ഇഷാൻ കിഷനും ഉണ്ട്, സഞ്ജു സാംസൺ കാത്തിരിക്കുന്നു, കെ എൽ രാഹുൽ (കീപ്പ് ചെയ്യാൻ കഴിയും) ഞാൻ എപ്പോഴും എന്റെ പ്ലേയിംഗ് ഇലവനിൽ നിലനിർത്തുന്ന ഒരു പേരാണ്. അവൻ (രാഹുൽ) ആണെന്ന് എനിക്ക് തോന്നുന്നു. മികച്ച ക്രിക്കറ്റ് താരം.അതിനാൽ ഒരുപാട് മത്സരമുണ്ട്, നിങ്ങളുടെ ബാറ്റ് അധികനേരം നിശ്ശബ്ദമാക്കാൻ കഴിയില്ല,” അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

മൂന്ന് ഫോർമാറ്റുകളിലും ഇന്ത്യൻ ടീമിന്റെ നിർണായക ഘടകമായി തുടരുന്ന പന്തിന് കഴിഞ്ഞ മൂന്ന് മത്സരങ്ങളിൽ നിന്ന് 40 റൺസ് മാത്രമാണ് നേടാനായത്. വിക്കറ്റ് കീപ്പർ-ബാറ്ററെ ‘സൂപ്പർസ്റ്റാർ’ എന്ന് ഇർഫാൻ ടാഗ് ചെയ്തു, എന്നാൽ വായുവിൽ പന്ത് തട്ടിയപ്പോൾ അവൻ എങ്ങനെ നശിച്ചുവെന്ന് ചൂണ്ടിക്കാട്ടി.

“ടി20 കളി അയാളുടേതാണ്, അതാണ് ഞാൻ വിശ്വസിക്കുന്നത്. ഋഷഭ് പന്ത് ഒരു സൂപ്പർ സ്റ്റാർ കളിക്കാരനാണെന്നതിൽ സംശയമില്ല. അവൻ 24 വയസ്സുള്ള ഒരു പയ്യനാണ്, അടുത്ത 10 വർഷം കളിച്ചാൽ അവന് ഏറ്റവും മികച്ച ക്രിക്കറ്റ് കളിക്കാരനാകാം. പക്ഷേ ഇതുവരെ ആ ഫലം ​​വന്നിട്ടില്ല.

“ഓഫ് സൈഡിൽ കളിക്കുമ്പോൾ അവൻ പന്ത് മസിൽ ചെയ്യാൻ വളരെയധികം ശ്രമിക്കുമെന്ന് എനിക്ക് തോന്നുന്നു. ലെഗ് സൈഡിൽ കളിക്കുമ്പോൾ നിങ്ങൾ ഇട്ട അതേ പവർ നിങ്ങളുടെ ഷേപ്പ് നഷ്‌ടപ്പെടുമ്പോൾ, പ്രശ്‌നങ്ങളുണ്ടാകും. അവൻ ശ്രമിക്കുന്നു. വളരെ ശക്തമായി അടിച്ച് പന്ത് വായുവിൽ അടിക്കുക. അവിടെ ഗ്രൗണ്ടിൽ കളിക്കുകയും ലെഗ് സൈഡിൽ വായുവിൽ അടിക്കുക,” ലോകകപ്പ് ജേതാവായ ഓൾറൗണ്ടർ കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

 

Leave A Reply