തേജസ്‌വിനും ജെസ്‌വിനും എഎഫ്‌ഐ അട്ടിമറിച്ചെങ്കിലും സിഡബ്ല്യുജി സ്ഥാനത്തെ പ്രതീക്ഷയിലാണ്

കോമൺ‌വെൽത്ത് ഗെയിംസിനുള്ള അത്‌ലറ്റിക്‌സ് സ്ക്വാഡിന്റെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രതീക്ഷിച്ച ലൈനിലായിരുന്നുവെങ്കിലും രണ്ട് പിഴവുകൾ സംഭവിച്ചു – ലോംഗ് ജംപർ ജെസ്വിൻ ആൽഡ്രിൻ, ഹൈജമ്പ് താരം തേജസ്വിൻ ശങ്കർ, ഇരുവരും അത്‌ലറ്റിക്സ് ഫെഡറേഷൻ ഓഫ് ഇന്ത്യ സ്ഥാപിച്ച മാർക്ക് നേടിയിട്ടുണ്ട്.

2.27 മീറ്റർ ചാടി റെക്കോർഡ് ചെയ്ത് ഒരാഴ്‌ചയ്‌ക്ക് മുമ്പ് യു.എസ്.എയിൽ നടന്ന എൻ.സി.എ.എ ചാമ്പ്യൻഷിപ്പിൽ സി.ഡബ്ല്യു.ജി യോഗ്യതാ മാർക്ക് നേടിയ ഏക ഹൈജമ്പ് താരമാണ് തേജസ്വിൻ. ഈ കുതിപ്പ് അദ്ദേഹത്തെ ഈ സീസണിലെ ഇന്ത്യൻ ലീഡർ ബോർഡിൽ ഒന്നാമതെത്തിച്ചു, രണ്ടാമത്തെ മികച്ച ചാട്ടം 2.25 മീറ്ററാണ്.

തേജസ്‌വിനും ജെസ്‌വിനും കാലിഫോർണിയയിൽ ഒരു ട്രയലിന് ഹാജരാകാൻ ഫെഡറേഷൻ അവസരം നൽകുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു, അവിടെ ലോക ചാമ്പ്യൻഷിപ്പിന് മുന്നോടിയായി ഇന്ത്യ ഒരു ക്യാമ്പ് നടത്താൻ സാധ്യതയുണ്ട്. തേജസ്വിൻ തന്റെ അഭ്യർത്ഥന പരിഗണിക്കുന്നതിനായി ഫെഡറേഷന് ഇതിനകം ഒരു കത്ത് എഴുതിയിട്ടുണ്ട്.

Leave A Reply