മിച്ചൽ സ്റ്റാർക്കിന് ഏകദിന റിട്ടേണിൽ വിരൽ ചൂണ്ടാൻ കഴിയില്ല

മോശമായി മുറിഞ്ഞ വിരലിൽ നിന്ന് തുന്നലുകൾ നീക്കം ചെയ്തതിന് ശേഷം ശ്രീലങ്കയ്‌ക്കെതിരായ ഏകദിന അന്താരാഷ്ട്ര പരമ്പരയിൽ കുറച്ച് ഭാഗമെങ്കിലും കളിക്കുമെന്ന് ഓസ്‌ട്രേലിയൻ പേസ്മാൻ മിച്ചൽ സ്റ്റാർക്ക് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

ശ്രീലങ്കയ്‌ക്കെതിരായ ടി20 പരമ്പര-ഓപ്പണറിൽ ഫോളോ-ത്രൂ ചെയ്യുന്നതിനിടെ ഇടങ്കയ്യൻ ബൗളിംഗ് കൈയിലെ ചൂണ്ടുവിരൽ ഷൂ സ്പൈക്കിൽ കീറി.ബൗളർമാരുടെ വിരലുകളിൽ ടാപ്പ് ചെയ്യുന്നത് നിരോധിക്കുന്ന നിയമം കാരണം അദ്ദേഹത്തിന് നെറ്റ്‌സിൽ പന്തെറിയുന്നുണ്ടെങ്കിലും മത്സരങ്ങളിൽ പങ്കെടുക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ല.

സൈഡ്‌ലൈനിലായിരിക്കുമ്പോൾ ഫിറ്റ്‌നസ് അനുഭവപ്പെടുന്നത് നിരാശാജനകമാണെന്ന് സ്റ്റാർക്ക് പറഞ്ഞു. അപ്പോഴും മുറിവിൽ കുറച്ച് പശയുണ്ട്. അടുത്ത രണ്ട് ദിവസത്തിനുള്ളിൽ അത് കുറച്ചുകൂടി അലിഞ്ഞുചേരാൻ തുടങ്ങും, ”അദ്ദേഹം മാധ്യമപ്രവർത്തകരോട് പറഞ്ഞു.

“ഞങ്ങൾ കൊളംബോയിൽ എത്തിക്കഴിഞ്ഞാൽ ഞങ്ങൾ അത് വീണ്ടും നോക്കുകയും അത് എവിടെയാണെന്ന് നോക്കുകയും ചെയ്യും.“ഇത് മുറിവ് എവിടെയാണെന്നത് മാത്രമാണ്, കൂടാതെ ടെസ്റ്റ് പരമ്പരയിലും ഒരു കണ്ണ് കൊണ്ട് വിട്ടുവീഴ്ച ചെയ്യരുത്.

“ഇത് മൂന്ന്, നാല്, അല്ലെങ്കിൽ അഞ്ച് (ഞാൻ കളിക്കുന്നത്) ഗെയിം ആണെങ്കിൽ, എനിക്ക് ഇതുവരെ ഉറപ്പില്ല.”വ്യാഴാഴ്‌ച പല്ലേക്കെലെയിൽ നടന്ന രണ്ടാം മത്സരത്തിൽ ശ്രീലങ്ക 26 റൺസിന് ജയിച്ചതോടെ അഞ്ച് മത്സരങ്ങളുടെ ഏകദിന പരമ്പര 1-1ന് സമനിലയിലായി.

പര്യടനത്തിൽ ഓസ്‌ട്രേലിയയ്ക്ക് പരിക്കേറ്റു, സ്റ്റീവ് സ്മിത്ത് വിക്കറ്റുകൾക്കിടയിൽ ഓടുന്നതിനിടയിൽ വല്ലാത്ത വേദന തോന്നിയപ്പോൾ മറ്റൊരു ഭയം സൃഷ്ടിച്ചു.ഇടത് തുടയിൽ ടേപ്പ് ഒട്ടിച്ച് ബാറ്റിംഗ് തുടർന്നു, അടുത്ത കുറച്ച് ദിവസങ്ങളിൽ അദ്ദേഹത്തെ നിരീക്ഷിക്കും. “അദ്ദേഹത്തിന് എത്രമാത്രം വേദനയുണ്ടെന്ന് എനിക്കറിയില്ല,” സ്റ്റാർക്ക് പറഞ്ഞു.

“സ്ട്രാപ്പിംഗ് ലഭിച്ചതിന് ശേഷം അദ്ദേഹം മിഡ് വിക്കറ്റിലൂടെ മനോഹരമായ ഒരു ഡ്രൈവ് കളിച്ചു, അതിനാൽ അടുത്ത മത്സരം കളിക്കാൻ അദ്ദേഹത്തിന് അനുയോജ്യമാകുമെന്ന് എനിക്ക് ഉറപ്പുണ്ട്.”ഞായറാഴ്ച കൊളംബോയിലാണ് മൂന്നാം ഏകദിനം.

 

Leave A Reply