കര്‍ഷകന്‍ വെടിയേറ്റുമരിച്ച സംഭവം; കേസെടുത്ത് പോലീസ്

ഉ​ദു​മ: ക​ര്‍ഷ​ക​ന്‍ വെ​ടി​യേ​റ്റു​മ​രി​ച്ച സം​ഭ​വ​ത്തി​ല്‍ കേസെടുത്ത് പോലീസ്. മ​ന​പ്പൂ​ർ​വ​മ​ല്ലാ​ത്ത ന​ര​ഹ​ത്യ​ക്ക് ബേ​ക്ക​ല്‍ പോ​ലീ​സ് കേസ് രജിസ്റ്റർ ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. ക​രി​ച്ചേ​രി വെ​ള്ളാ​ക്കോ​ട് കോ​ളി​ക്ക​ല്ല് സ്വ​ദേ​ശി​യും സി.​പി.​ഐ കാ​ഞ്ഞ​ങ്ങാ​ട് മ​ണ്ഡ​ലം ക​മ്മി​റ്റി അം​ഗ​വു​മാ​യ എം. ​മാ​ധ​വ​ന്‍ ന​മ്പ്യാ​ര്‍ (65) മ​രി​ച്ച സം​ഭ​വ​ത്തി​ല്‍ പ​ന​യാ​ല്‍ സ്വ​ദേ​ശി​ക്കെ​തി​രെ​യാ​ണ് കേസെടുത്തിരിക്കുന്നത്.

ക​ഴി​ഞ്ഞ ശ​നി​യാ​ഴ്ച രാ​വി​ലെ ഏ​ഴ​ര​യോ​ടെ ഇ​യാ​ളു​ടെ തോ​ട്ട​ത്തി​ല്‍വെ​ച്ചാ​ണ് വെ​ടി​യേ​റ്റ​ത്. തോ​ട്ട​ത്തി​ല്‍ ച​ക്ക പ​റി​ക്കാ​നെ​ത്തി​യ​പ്പോ​ഴാ​യി​രു​ന്നു സം​ഭ​വം. കാ​ട്ടു​പ​ന്നി​യെ ല​ക്ഷ്യ​മാ​ക്കി ഇ​വി​ടെ വെ​ച്ചി​രു​ന്ന തോ​ക്കി​ല്‍നി​ന്ന് വെ​ടി​യു​തി​ര്‍ന്ന​തി​നെ​ത്തു​ട​ര്‍ന്ന് ഗു​രു​ത​ര​മാ​യി പ​രി​ക്കേ​റ്റ മാ​ധ​വ​ന്‍ ന​മ്പ്യാ​ര്‍ ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ല്‍ ചി​കി​ത്സ​യി​ലാ​യി​രു​ന്നു. ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സ​മാ​ണ് മ​രി​ച്ച​ത്.

Leave A Reply