വീട്ടുപരിസരത്ത് സൂക്ഷിച്ച ചാരായം പിടികൂടി എ​ക്സൈ​സ്

ശ്രീ​ക​ണ്ഠ​പു​രം: ഏ​രു​വേ​ശ്ശി ചെ​റി​യ​രീ​ക്കാ​മ​ല​യി​ൽ എ​ക്സൈ​സ് നടത്തിയ പ​രി​ശോ​ധ​ന​യി​ൽ വീ​ടി​നു​സ​മീ​പം സൂ​ക്ഷി​ച്ച 20 ലി​റ്റ​ർ ചാ​രാ​യ​വും വാ​റ്റു​പ​ക​ര​ണ​ങ്ങ​ളും പി​ടി​ച്ചെ​ടു​ത്തു.ശ്രീ​ക​ണ്ഠ​പു​രം എ​ക്സൈ​സ് റേ​ഞ്ച് പ്രി​വ​ന്റി​വ് ഓ​ഫി​സ​ർ ടി.​കെ. വി​നോദിന്റെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള സംഘമാണ് പരിശോധന നടത്തിയത്.എ​ക്സൈ​സ് സംഘത്തെ കണ്ട് ഓ​ടി​ര​ക്ഷ​പ്പെ​ട്ട കാ​ര​ക്കു​ന്നേ​ൽ ജോ​ബി​ക്കെ​തി​രെ (39) കേ​സെ​ടു​ത്തു.

പ്രി​വ​ന്റി​വ് ഓ​ഫി​സ​ർ കെ. ​സ​ന്തോ​ഷ് കു​മാ​ർ, ഗ്രേ​ഡ് പ്രി​വ​ന്റി​വ് ഓ​ഫി​സ​ർ​മാ​രാ​യ പി.​വി. പ്ര​കാ​ശ​ൻ, കെ.​വി. സു​രേ​ഷ്, സി​വി​ൽ എ​ക്സൈ​സ് ഓ​ഫി​സ​ർ​മാ​രാ​യ എം. ​ഗോ​വി​ന്ദ​ൻ, ടി.​വി. ശ്രീ​കാ​ന്ത്, ശ്രീ​ജ എ​സ്. കു​മാ​ർ, പി.​കെ. മ​ല്ലി​ക, ഡ്രൈ​വ​ർ കെ.​വി. പു​രു​ഷോ​ത്ത​മ​ൻ തുടങ്ങിയവരും പ​രി​ശോ​ധ​ന സം​ഘ​ത്തി​ലു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്നു

Leave A Reply