സ്‌നാപ്ചാറ്റ് എക്‌സ്‌ക്ലൂസീവ് ഫീച്ചറുകളുള്ള ഒരു സബ്‌സ്‌ക്രിപ്‌ഷൻ പ്ലാനിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നതായി റിപ്പോർട്ട്

സ്‌നാപ്ചാറ്റ് ഒരു സബ്‌സ്‌ക്രിപ്‌ഷൻ പ്ലാനിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നുണ്ടെന്നും ഇത് ഒരു സംഭാഷണം പിൻ ചെയ്യാനുള്ള കഴിവ് ഉൾപ്പെടെയുള്ള ഒന്നിലധികം ഫീച്ചറുകളിലേക്ക് ഉപയോക്താക്കൾക്ക് ആക്‌സസ് നൽകുമെന്നും റിപ്പോർട്ടുണ്ട്.

Snapchat+ ന്റെ റോളൗട്ടിനൊപ്പം, സോഷ്യൽ മീഡിയ പ്ലാറ്റ്‌ഫോമിൽ എക്‌സ്‌ക്ലൂസീവ്, പരീക്ഷണാത്മക, പ്രീ-റിലീസ് ഫീച്ചറുകൾ ആക്‌സസ് ചെയ്യുന്നതിന് ഉപയോക്താക്കൾ പണം നൽകേണ്ടി വന്നേക്കാം. പ്രീമിയം സബ്സ്ക്രിപ്ഷൻ ഉപയോഗിച്ച്, Snapchat ഉപയോക്താക്കൾക്ക് ഇഷ്ടാനുസൃത Snapchat ഐക്കണുകളും ഒരു പ്രത്യേക ബാഡ്ജും ലഭിക്കും.

വരാനിരിക്കുന്ന ഫീച്ചർ ട്വിറ്ററിലെ ഒരു പ്രമുഖ ഡവലപ്പറാണ് ആദ്യം കണ്ടെത്തിയത്. അദ്ദേഹത്തിന്റെ അഭിപ്രായത്തിൽ, Snapchat+ സബ്‌സ്‌ക്രിപ്‌ഷൻ പ്രതിമാസം EUR 4.59 (ഏകദേശം 370 രൂപ) മുതൽ ആരംഭിക്കുന്നു.

Snapchat+ എന്ന പേരിൽ ഒരു പുതിയ സബ്‌സ്‌ക്രിപ്‌ഷൻ പ്ലാനിൽ സ്‌നാപ്ചാറ്റ് പ്രവർത്തിക്കുന്നുണ്ടെന്ന് ട്വിറ്ററിലെ പ്രശസ്ത ഡെവലപ്പർ Alessandro Paluzzi (@alex193a) നിർദ്ദേശിച്ചു. സബ്‌സ്‌ക്രിപ്‌ഷൻ പ്ലാൻ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്ന ഉപയോക്താക്കൾക്ക് ഇഷ്‌ടാനുസൃത സ്‌നാപ്ചാറ്റ് ഐക്കണുകളിലേക്കും പ്രത്യേക ബാഡ്‌ജിലേക്കും ആക്‌സസ് ഉണ്ടായിരിക്കും കൂടാതെ ഒരു സുഹൃത്തുമായുള്ള സംഭാഷണം പിൻ ചെയ്യാൻ ഉപയോക്താക്കളെ അനുവദിക്കുകയും ചെയ്യും. പലൂസി പങ്കിട്ട സ്‌ക്രീൻഷോട്ട് Snapchat+ സബ്‌സ്‌ക്രിപ്‌ഷന്റെ വില വിശദാംശങ്ങൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നു.

ട്വീറ്റ് അനുസരിച്ച്, ഒരു മാസത്തെ Snapchat+ സബ്‌സ്‌ക്രിപ്‌ഷന് EUR 4.59 (ഏകദേശം 370 രൂപ) ആണ്, അതേസമയം ആറ് മാസത്തെ പ്ലാനിന് EUR 24.99 ആണ് (ഏകദേശം 2,000 രൂപ) വില. ഒരു വർഷത്തെ സബ്‌സ്‌ക്രിപ്‌ഷൻ പ്ലാൻ EUR 45.99 (ഏകദേശം 3,700 രൂപ) പ്രൈസ് ടാഗിൽ കാണിച്ചിരിക്കുന്നു. കൂടാതെ, ഉപയോക്താക്കൾക്ക് കമ്പനിക്ക് ഒരാഴ്ചത്തെ സൗജന്യ ട്രയൽ വാഗ്ദാനം ചെയ്യാം.

പേയ്‌മെന്റ് ഉപയോക്താവിന്റെ Play സ്റ്റോർ അക്കൗണ്ടിലേക്ക് ഈടാക്കുമെന്ന് പറയപ്പെടുന്നു, കൂടാതെ ഉപയോക്താവ് അത് റദ്ദാക്കുന്നത് വരെ തിരഞ്ഞെടുത്ത ഇടവേളയ്ക്ക് ശേഷം സബ്‌സ്‌ക്രിപ്‌ഷനുകൾ സ്വയമേവ പുതുക്കാവുന്നതാണ്.

എന്നിരുന്നാലും, പ്രീമിയം സേവനത്തിന്റെ റിലീസിനെക്കുറിച്ചുള്ള ഒരു വിവരവും സ്‌നാപ്ചാറ്റ് ഇതുവരെ പങ്കിട്ടിട്ടില്ല.

സോഷ്യൽ മീഡിയ പ്ലാറ്റ്‌ഫോം അടുത്തിടെ നിരവധി പുതിയ സവിശേഷതകൾ അവതരിപ്പിച്ചു. പങ്കിട്ട സ്റ്റോറീസ് ഗ്രൂപ്പിലേക്ക് ഇതിനകം ചേർത്തിട്ടുള്ള ഉപയോക്താക്കളെ, സ്‌റ്റോറി കാണാനും സംഭാവന ചെയ്യാനും മറ്റ് സ്‌നാപ്‌ചാറ്ററുകളെ ആ ഗ്രൂപ്പിലേക്ക് ക്ഷണിക്കാൻ അനുവദിക്കുന്ന ഒരു പുതിയ പങ്കിട്ട സ്‌റ്റോറീസ് ഫംഗ്‌ഷണാലിറ്റി ഇത് പ്രഖ്യാപിച്ചു.

കൂടാതെ, MX TakaTak-നുള്ളിൽ AR ക്യാമറ കിറ്റ് സമന്വയിപ്പിക്കുന്നതിന് Snapchat പാരന്റ് സ്‌നാപ്പ് ShareChat’s Moj-മായുള്ള പങ്കാളിത്തം വിപുലീകരിച്ചു. ഇതോടെ, സ്‌നാപ്ചാറ്റിന്റെ ഓഗ്‌മെന്റഡ് റിയാലിറ്റി (എആർ) സാങ്കേതികവിദ്യ ഉപയോഗിച്ച് പുതിയ ക്യാമറാനുഭവങ്ങൾ ആക്‌സസ് ചെയ്യാനുള്ള കഴിവ് MX TakaTak ആപ്പ് ഇപ്പോൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.

 

Leave A Reply