ശ്രീലങ്കയ്‌ക്കെതിരായ രണ്ടാം ഏകദിനത്തിൽ ആദ്യം ബൗൾ ചെയ്യാൻ ഓസ്‌ട്രേലിയ തിരഞ്ഞെടുത്തു

ഏകദിന പരമ്ബരയിൽ പരിക്കേറ്റവരുടെ പട്ടികയിൽ ഇടംകൈയ്യൻ സ്പിന്നർ മാത്യു കുഹ്‌നെമാൻ ശ്രീലങ്കയ്‌ക്കെതിരെ വ്യാഴാഴ്ച ഓസ്‌ട്രേലിയ അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കുന്നു. ചൊവ്വാഴ്ച നടന്ന ആദ്യ ഏകദിനത്തിൽ മാർക്കസ് സ്റ്റോയിനിസിനും ആഷ്ടൺ അഗറിനും തിരിച്ചടിയേറ്റതിനെ തുടർന്ന് ശ്രീലങ്കയിൽ പര്യടനം നടത്തുന്ന ഓസ്‌ട്രേലിയ എ ടീമിൽ നിന്ന് കുഹ്നെമാൻ, മധ്യനിര ബാറ്റ് ട്രാവിസ് ഹെഡ്, ഫാസ്റ്റ് ബൗളർ സ്കോട്ട് ബോളണ്ട് എന്നിവരെ വിളിച്ചിട്ടുണ്ട്.

കെയ്ൻ റിച്ചാർഡ്‌സണെയും സീൻ ആബട്ടിനെയും പിന്തുടർന്ന് സ്റ്റോയിനിസ് ഓസ്‌ട്രേലിയയിലേക്ക് മടങ്ങിയപ്പോൾ അഗർ ടീമിനൊപ്പം തുടർന്നു.

പരിക്കേറ്റ മിച്ചൽ സ്റ്റാർക്ക് (വിരൽ), മിച്ചൽ മാർഷ് (കാളക്കുട്ടി) എന്നിവർക്കൊപ്പം അദ്ദേഹം സൈഡ്‌ലൈനിൽ ചേരുന്നു. കുഹ്‌നെമാൻ, സഹ സ്പിന്നർ മിച്ചൽ സ്വെപ്‌സൺ, ഹെഡ് എന്നിവരാണ് ജേ റിച്ചാർഡ്‌സൺ, അഗർ, സ്റ്റോയിനിസ് എന്നിവർക്ക് വേണ്ടിയുള്ള നിരയിൽ.

രണ്ടാം ഏകദിനത്തിൽ ടോസ് നേടിയ ഓസ്‌ട്രേലിയ ബൗളിംഗ് തിരഞ്ഞെടുത്തതിന് തൊട്ടുപിന്നാലെ സ്പിന്നർമാർ കളിക്കും. അരക്കെട്ടിന് പരിക്കേറ്റ വനിന്ദു ഹസരംഗ ഇല്ലാതെയാണ് ലങ്ക ഇറങ്ങുന്നത്. അദ്ദേഹത്തിന് പകരം ലെഗ്സ്പിന്നർ ജെഫ്രി വാൻഡ്രെസെയെ ഉൾപ്പെടുത്തി.

ലൈനപ്പുകൾ:

ശ്രീലങ്ക: ധനുഷ്‌ക ഗുണതിലക, പാത്തും നിസ്സാങ്ക, ചരിത് അസലങ്ക, കുസൽ മെൻഡിസ്, ധനഞ്ജയ ഡി സിൽവ, ദസുൻ ഷനക (ക്യാപ്റ്റൻ), ചാമിക കരുണരത്‌നെ, ജെഫ്രി വാൻഡർസെ, ദുനിത് വെല്ലലഗെ, ദുഷ്മന്ത ചമീര, മഹീഷ് തീക്ഷണ.

ഓസ്‌ട്രേലിയ: ഡേവിഡ് വാർണർ, ആരോൺ ഫിഞ്ച് (ക്യാപ്റ്റൻ), സ്റ്റീവൻ സ്മിത്ത്, മാർനസ് ലാബുഷാഗ്നെ, അലക്‌സ് കാരി, ട്രാവിസ് ഹെഡ്, ഗ്ലെൻ മാക്‌സ്‌വെൽ, പാറ്റ് കമ്മിൻസ്, മിച്ചൽ സ്വെപ്‌സൺ, ജോഷ് ഹാസിൽവുഡ്, മാത്യു കുഹ്‌നെമാൻ.

 

Leave A Reply