രാഹുൽ ത്രിപാഠി അയർലൻഡ് ട്വന്റി-20 യിലേക്കുള്ള കന്നി ഇന്ത്യൻ കോൾ അപ്പ് സ്വീകരിച്ചതോടെ മുൻനിര ക്രിക്കറ്റ് താരങ്ങൾ ആവേശഭരിതരായി.

അയർലൻഡിനെതിരായ രണ്ട് മത്സരങ്ങളുടെ ടി20 ഐ പരമ്പരയിലേക്ക് രാഹുൽ ത്രിപാഠിക്ക് കന്നി അന്താരാഷ്ട്ര കോൾ അപ്പ് ലഭിച്ചു. ഇന്ത്യൻ ടീമിലേക്ക് തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടതിന് പിന്നാലെ നിരവധി മുൻ ക്രിക്കറ്റ് താരങ്ങൾ താരത്തെ അഭിനന്ദിച്ച് തങ്ങളുടെ ഔദ്യോഗിക ട്വിറ്റർ പ്രൊഫൈലുകളിൽ എത്തി.

158.24 എന്ന അതിശയിപ്പിക്കുന്ന സ്‌ട്രൈക്ക് റേറ്റിൽ സൺറൈസേഴ്‌സ് ഹൈദരാബാദിനായി 14 മത്സരങ്ങളിൽ 413 റൺസ് നേടിയ 31 കാരനായ ബാറ്റർ, ജൂൺ 26, 28 തീയതികളിൽ ഇന്ത്യ അയർലൻഡിലേക്ക് T20I മത്സരങ്ങൾക്ക് പോകുമ്പോൾ പ്ലേയിംഗ് ഇലവനിൽ അവസരം പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

ഇന്ത്യൻ ടീമിലേക്ക് തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടതിന് പിന്നാലെ നിരവധി മുൻ ക്രിക്കറ്റ് താരങ്ങൾ താരത്തെ അഭിനന്ദിച്ച് തങ്ങളുടെ ഔദ്യോഗിക ട്വിറ്റർ പ്രൊഫൈലുകളിൽ എത്തി.“ഇന്ത്യൻ ടീമിൽ രാഹുൽ ത്രിപാഠിയുടെ പേര് കണ്ടതിൽ അതിയായ സന്തോഷമുണ്ട്. അഭിനന്ദനങ്ങൾ സുഹൃത്തേ,” ഇർഫാൻ പത്താൻ കുറിച്ചു.

അതേസമയം, ഇന്ത്യൻ ടീമിൽ രാഹുൽ ത്രിപാഠിയുടെ പേര് കണ്ടതിൽ അതിയായ സന്തോഷം… അർഹതയുണ്ട് എന്ന് മുൻ ഇന്ത്യൻ വിക്കറ്റ് കീപ്പർ-ബാറ്ററായ പാർഥിവ് പട്ടേൽ ട്വീറ്റ് ചെയ്തു.

ആഭ്യന്തര തലത്തിൽ മഹാരാഷ്ട്രയ്ക്ക് വേണ്ടി കളിക്കുന്ന ത്രിപാഠി, 2017 മുതൽ ഐപിഎല്ലിൽ കളിക്കുന്നു. കന്നി സീസണിൽ റൈസിംഗ് പൂനെ സൂപ്പർജയന്റിനെ പ്രതിനിധീകരിച്ച് 146.44 എന്ന മികച്ച സ്‌ട്രൈക്ക് റേറ്റിൽ 393 റൺസ് അടിച്ചുകൂട്ടിയിരുന്നു.

അതിശയകരമായ ആദ്യ സീസൺ ഉണ്ടായിരുന്നിട്ടും, 2018 ലും 2019 ലും രാജസ്ഥാൻ റോയൽസ് തിരഞ്ഞെടുത്തതിന് ശേഷം ത്രിപാഠിക്ക് മതിയായ അവസരങ്ങൾ ലഭിച്ചില്ല, രണ്ട് സീസണുകളിലുമായി 20 മത്സരങ്ങൾ മാത്രം കളിച്ചു.

2020 സീസണിന് മുന്നോടിയായി കൊൽക്കത്ത നൈറ്റ് റൈഡേഴ്‌സ് ഒപ്പുവെച്ചപ്പോൾ അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഐപിഎൽ കരിയർ നവീകരിച്ചു, ഐ‌പി‌എൽ 2021 ൽ ടീമിനായി 17 മത്സരങ്ങളിൽ നിന്ന് 397 റൺസ് (S/R 140.28) അദ്ദേഹം അടിച്ചുകൂട്ടുകയും ടീമിന്റെ ഓട്ടത്തിൽ പ്രധാന പങ്ക് വഹിക്കുകയും ചെയ്തു. പതിപ്പിന്റെ ഫൈനൽ.

Leave A Reply