ടൊയോട്ട കോംപാക്ട് ക്രൂയിസർ ഇവി കൺസെപ്റ്റ് 2022 കാർ ഡിസൈൻ അവാർഡ് നേടി

 

ടൊയോട്ടയുടെയും ലെക്‌സസിന്റെയും ഭാവിയിലെ ആഗോള ഇലക്ട്രിക് കാർ ലൈനപ്പിന്റെ ഭാഗമായി ടൊയോട്ട കോംപാക്റ്റ് ക്രൂയിസർ EV 15 മറ്റ് കൺസെപ്റ്റ് ഇലക്ട്രിക് വാഹനങ്ങൾക്കൊപ്പം കഴിഞ്ഞ വർഷം അവസാനം പ്രിവ്യൂ ചെയ്തു. 2030-ഓടെ 30 പുതിയ ഇലക്ട്രിക് വാഹനങ്ങൾ പുറത്തിറക്കാനുള്ള വിശദമായ പദ്ധതികളാണ് ഇരു കമ്പനികളും നടത്തിയത്.

ടൊയോട്ട കോംപാക്റ്റ് ക്രൂയിസർ ഇവി ഇപ്പോൾ ഇറ്റലിയിലെ മിലാനിൽ കൺസെപ്റ്റ് വാഹനങ്ങൾക്കുള്ള 2022 കാർ ഡിസൈൻ അവാർഡ് നേടിയിട്ടുണ്ട്, അതിനാൽ ഓഫ്-റോഡ് ഫോക്കസ്ഡ്, റെട്രോ-സ്റ്റൈൽ എസ്‌യുവിയുടെ കൂടുതൽ ചിത്രങ്ങൾ പുറത്തിറക്കാൻ ടൊയോട്ടയെ പ്രേരിപ്പിച്ചു. ഓഡി സ്‌കൈസ്‌ഫിയർ, പോർഷെ മിഷൻ ആർ, വോൾവോ കൺസെപ്റ്റ് റീചാർജ്, പോൾസ്റ്റാർ ഒ2, ലെക്‌സസ് ഇലക്‌ട്രിഫൈഡ് സ്‌പോർട്ട്, ഐഇഡി ആൽപൈൻ എ4810 എന്നിവ ഉൾപ്പെടുന്ന ഈ വിഭാഗത്തിലെ മറ്റ് ഫൈനലിസ്റ്റുകൾക്കെതിരെ ഇത് വിജയിച്ചു.

Leave A Reply