ന്യൂസിലൻഡ് ഓൾറൗണ്ടർ ബ്രേസ്‌വെൽ, രണ്ട് സപ്പോർട്ട് സ്റ്റാഫ് എന്നിവർക്ക് കോവിഡ്-19 പോസിറ്റീവ്‌

 

ന്യൂസിലൻഡ് ഓൾറൗണ്ടർ ബ്രേസ്‌വെൽ, രണ്ട് സപ്പോർട്ട് സ്റ്റാഫ് എന്നിവർക്ക് കോവിഡ്-19 പോസിറ്റീവ്‌ ആയി. ഇംഗ്ലണ്ടിനെതിരെ ട്രെന്റ് ബ്രിഡ്ജിൽ നടന്ന രണ്ടാം ടെസ്റ്റിൽ ഓൾറൗണ്ടർ അടുത്തിടെ തന്റെ ടെസ്റ്റ് അരങ്ങേറ്റം നടത്തിയിരുന്നു, രണ്ട് ഇന്നിംഗ്‌സുകളിലുമായി 49, 25 റൺസ് നേടി, പ്രതിപക്ഷ നായകൻ ബെന്നിന്റെ വിക്കറ്റ് വീഴ്ത്തുന്നതുൾപ്പെടെ തന്റെ ബൗളിങ്ങിൽ 3/62, 0/60 എന്നീ പ്രകടനം നടത്തി.

ലണ്ടനിൽ എത്തിയപ്പോൾ, ടീം ഫിസിയോ വിജയ് വല്ലഭ്, സ്ട്രെങ്ത് & കണ്ടീഷനിംഗ് കോച്ച് ക്രിസ് ഡൊണാൾഡ്സൺ എന്നിവരും കോവിഡ് -19 ന് പോസിറ്റീവ് ആയി, കൂടാതെ അഞ്ച് ദിവസത്തെ ഐസൊലേഷനും ആരംഭിച്ചു.

കൈൽ ജാമിസൺ, കാം ഫ്ലെച്ചർ എന്നിവർക്ക് പകരക്കാരായി ബ്ലെയർ ടിക്‌നർ, ഡെയ്ൻ ക്ലീവർ എന്നിവരെ നേരത്തെ ടീമിലേക്ക് വിളിച്ചിരുന്നുവെങ്കിലും ബ്രേസ്‌വെല്ലിന് പകരക്കാരെ ഉൾപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ല. അതേസമയം, ന്യൂസിലൻഡ് ക്യാപ്റ്റൻ കെയ്ൻ വില്യംസൺ കോവിഡ്-19 ൽ നിന്ന് സുഖം പ്രാപിക്കുകയും ഒറ്റപ്പെടൽ പൂർത്തിയാക്കുകയും ചെയ്ത ശേഷം ടീമിൽ വീണ്ടും ചേർന്നു. വ്യാഴാഴ്ച ആരംഭിക്കുന്ന മൂന്നാമത്തെയും അവസാനത്തെയും ടെസ്റ്റിനുള്ള തയ്യാറെടുപ്പിനായി ഞായറാഴ്ച ലീഡ്സിലേക്ക് പോകുന്നതിന് മുമ്പ് ടീമിന് കുറച്ച് ദിവസത്തെ അവധി ലഭിക്കും.

 

Leave A Reply