ആടുജീവിതം” സിനിമയുടെ ജോര്‍ദാന്‍ ഷെഡ്യൂള്‍ പൂര്‍ത്തിയായി

 

 

ബെന്യാമിന്റെ ആടുജീവിതം എന്ന നോവലിനെ അടിസ്ഥാനമാക്കി, ബ്ലെസി തിരക്കഥയും സംവിധാനവും നിർവഹിച്ച് പുറത്തിറങ്ങാനിരിക്കുന്ന സിനിമയുടെ ജോര്‍ദാന്‍ ഷെഡ്യൂള്‍ പൂര്‍ത്തിയായി. പൃഥ്വിരാജ് ആണ് നജീബ് എന്ന പ്രവാസിയുടെ എന്ന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. ക്യാമറ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നത് കെ. യു. മോഹനനും, ശബ്ദമിശ്രണവും നിർവഹിക്കുന്നത് റസൂൽ പൂക്കുട്ടിയും ആണ്. എന്നാൽ ചിത്രത്തിന്റെ പശ്ചാത്തലസംഗീതവും ഗാനങ്ങളും ഒരുക്കുന്നത് പ്രശസ്ത സംഗീതസംവിധായകൻ എ. ആർ. റഹ്മാൻ ആണ്.

10-11 ദിവസത്തെ മിനി ഷെഡ്യൂളിൽ കേരളത്തിൽ ഒരുക്കുന്ന പ്രത്യേക സെറ്റിലാണ് ചിത്രത്തിന്റെ തീർപ്പുകൽപ്പിക്കാത്ത ഭാഗങ്ങൾ ചിത്രീകരിക്കുക.മുതിർന്ന ഛായാഗ്രാഹകൻ കെ യു മോഹനനാണ് ഡിഒപി. എ ശ്രീകർ പ്രസാദാണ് എഡിറ്റർ. റസൂൽ പൂക്കുട്ടി സൗണ്ട് ഡിസൈൻ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നു. പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരൻ നായകനായ ചിത്രം നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നത് കെജി എബ്രഹാം തന്റെ കെജിഎ ഫിലിംസിന്റെ ബാനറിൽ ആണ്

Leave A Reply