2022 ഹ്യുണ്ടായ് വെന്യു ഫെയ്‌സ്‌ലിഫ്റ്റ് നാളെ ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിക്കും: വില, ഡിസൈൻ മാറ്റങ്ങൾ, ഫീച്ചറുകൾ

പുതിയ ഹ്യുണ്ടായ് വെന്യു, അതിന്റെ ആദ്യ മിഡ്-ലൈഫ് അപ്‌ഡേറ്റിൽ, വലിയ ഡിസൈൻ മാറ്റങ്ങളും പുതിയ സവിശേഷതകളും സ്വീകരിക്കും, എന്നാൽ നിലവിലുള്ള മോഡലിലെ അതേ എഞ്ചിൻ സജ്ജീകരണത്തിൽ തന്നെ തുടരും.

ദക്ഷിണ കൊറിയൻ കാർ നിർമ്മാതാക്കളായ ഹ്യുണ്ടായ് അതിന്റെ കോംപാക്റ്റ്-എസ്‌യുവി വെന്യൂവിന്റെ പുതുക്കിയ പതിപ്പ് നാളെ ജൂൺ 16-ന് ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിക്കാൻ ഒരുങ്ങുന്നു. പുതിയ ഹ്യുണ്ടായ് വെന്യു, അതിന്റെ ആദ്യ മിഡ്-ലൈഫ് അപ്‌ഡേറ്റിൽ, വലിയ ഡിസൈൻ മാറ്റങ്ങളും പുതിയ സവിശേഷതകളും സ്വീകരിക്കും, പക്ഷേ അത് തുടരും.

നിലവിലുള്ള മോഡലിലെ അതേ എഞ്ചിൻ സജ്ജീകരണത്തോടെ.  ഹ്യുണ്ടായ് വെന്യൂവിന്റെ പുതുക്കിയ പതിപ്പ് ലൈനപ്പ് അഞ്ച് ട്രിം ഓപ്ഷനുകളിൽ വാഗ്ദാനം ചെയ്യും – E, S, S+, S (O), SX, SX (O). ടൈറ്റൻ ഗ്രേ, ടൈഫൂൺ സിൽവർ, പോളാർ വൈറ്റ്, ഫിയറി റെഡ്, ഡെനിം ബ്ലൂ, ഫാന്റം ബ്ലാക്ക്, ഫയറി റെഡ് വിത്ത് ബ്ലാക്ക് റൂഫ് എന്നീ 7 കളർ ഓപ്ഷനുകളിലും എസ്‌യുവി ലഭ്യമാകും.

വരാനിരിക്കുന്ന എസ്‌യുവിയുടെ ബുക്കിംഗ് ഹ്യുണ്ടായ് സ്വീകരിച്ചു തുടങ്ങിയിരുന്നു. 21,000 രൂപ ടോക്കൺ തുക നൽകി വാങ്ങുന്നവർക്ക് വെന്യൂവിന്റെ ഫെയ്‌സ്‌ലിഫ്റ്റ് പതിപ്പ് മുൻകൂട്ടി ബുക്ക് ചെയ്യാം. പുതിയ ഹ്യുണ്ടായ് വെന്യു 2022 നിലവിലുള്ള മോഡലിനേക്കാൾ വില കൂടുതലായി രിക്കും, കൂടാതെ 7 ലക്ഷം മുതൽ 11.84 ലക്ഷം രൂപ വരെയാണ് വില.

ഡാർക്ക് ക്രോം ട്രീറ്റ്‌മെന്റ്, ഫ്രണ്ട് ബമ്പർ, ഫോക്‌സ് സ്‌കിഡ് പ്ലേറ്റ് എന്നിവയുള്ള പുനർരൂപകൽപ്പന ചെയ്‌ത ഗ്രില്ലാണ് പുതിയ ഹ്യുണ്ടായ് വെന്യുവിന് ലഭിക്കുക. എന്നിരുന്നാലും, കാറിന്റെ ബോണറ്റിലും ഡോറുകളിലും ദൃശ്യമായ മാറ്റങ്ങളൊന്നുമില്ല. പുതുക്കിയ എസ്‌യുവിയിൽ പുനർരൂപകൽപ്പന ചെയ്ത അലോയ് വീലുകളും വീൽ ക്യാപ്പുകളും ഉണ്ട്.

ഇന്റീരിയറിന്റെ കാര്യത്തിൽ, ഹ്യുണ്ടായ് പുതിയ ഡ്യുവൽ-ടോൺ കറുപ്പും ബീജ് തീമും ഉപയോഗിച്ച് കാർ അപ്‌ഡേറ്റ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്, മുമ്പത്തെ ഓൾ-ബ്ലാക്ക് ലേഔട്ടിൽ നിന്ന്. ഇക്കോ, നോർമൽ, സ്‌പോർട് മോഡുകൾക്കൊപ്പം പൂർണ്ണ ഡിജിറ്റൽ ഇൻസ്ട്രമെന്റ് ക്ലസ്റ്ററും ഡ്രൈവ് മോഡ് സെലക്ടറുമായാണ് പുതിയ ഹ്യുണ്ടായ് വെന്യു വരുന്നത്.

ദക്ഷിണ കൊറിയൻ വാഹന നിർമ്മാതാവ് ഒന്നിലധികം ഭാഷകളിൽ ആശയവിനിമയം നടത്താൻ കഴിയുന്ന അപ്‌ഡേറ്റ് ചെയ്‌ത അലക്‌സയും ഗൂഗിൾ വോയ്‌സ് അസിസ്റ്റന്റും ഉൾപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്, കൂടാതെ 60-ലധികം കണക്റ്റുചെയ്‌ത കാർ ഫീച്ചറുകളുള്ള ഇൻഫോടെയ്ൻമെന്റ് സിസ്റ്റവും അപ്‌ഡേറ്റ് ചെയ്‌തു.

ഫെയ്‌സ്‌ലിഫ്റ്റ് വെന്യുവിന് രണ്ട്-ഘട്ട റിക്‌ലൈനിംഗ് പിൻ സീറ്റും ലഭിക്കും, ഇത് കമ്പനി പറയുന്നതനുസരിച്ച് ആദ്യത്തെ സെഗ്‌മെന്റ് സവിശേഷതയാണ്. പൂർണമായും ഡിജിറ്റൽ ഇൻസ്ട്രുമെന്റ് ക്ലസ്റ്റർ, പുതിയ സ്റ്റിയറിംഗ് വീലുകളും നിയന്ത്രണങ്ങളും, ഓട്ടോമാറ്റിക് ക്ലൈമറ്റ് കൺട്രോൾ, ഇലക്ട്രിക് സൺറൂഫ്, എഞ്ചിൻ സ്റ്റാർട്ട്-സ്റ്റോപ്പ് ബട്ടൺ എന്നിവയാണ് പുതിയ വേദിയുടെ മറ്റ് സവിശേഷതകൾ.

അപ്‌ഡേറ്റ് ചെയ്‌ത ഹ്യുണ്ടായ് വെന്യു, ഇപ്പോഴും നിലവിലുള്ള മോഡലിന് സമാനമാണ്, 1.2 ലിറ്റർ MPi പെട്രോൾ, 1.0 ലിറ്റർ ടർബോ GDi പെട്രോൾ, 1.5 ലിറ്റർ CRDi ഡീസൽ എഞ്ചിൻ എന്നിവ ഓപ്‌ഷനുകളായി നൽകുന്നത് തുടരും.

5-സ്പീഡ് മാനുവൽ ഗിയർബോക്സുള്ള 1.2L പെട്രോൾ മോട്ടോർ 114Nm-ൽ 82bhp കരുത്ത് നൽകുന്നു, അടിസ്ഥാന E, S വേരിയന്റുകളിൽ മാത്രമേ ഇത് ലഭ്യമാകൂ. iMT, DCT ഗിയർബോക്‌സ് ഓപ്ഷനുകളോടൊപ്പം 118bhp, 172Nm എന്നിവ നൽകുന്ന ടർബോ-പെട്രോൾ യൂണിറ്റ്, 1.5 ഡീസൽ ഓപ്ഷനോടൊപ്പം iMT, DCT ഗിയർബോക്‌സുകളോടൊപ്പം ടോപ്പ്-സ്പെക്ക് SX(O) വേരിയന്റിലും ലഭ്യമാകും.

മിഡ്-സ്പെക്ക് S+/S(O) ട്രിം ഓഫറിലുള്ള എല്ലാ പവർട്രെയിൻ ഓപ്ഷനുകളുമായും വരും, അതേസമയം SX വേരിയന്റിൽ മാത്രം 1.2 പെട്രോൾ, 1.5 ഡീസൽ എഞ്ചിനുകളുടെ മാനുവൽ പതിപ്പുകൾ മാത്രമേ ലഭ്യമാകൂ. കിയ സോനെറ്റ്, മാരുതി സുസുക്കി ബ്രെസ്സ, ടാറ്റ നെക്‌സോൺ , നിസ്സാൻ മാഗ്‌നൈറ്റ് എന്നിവയ്‌ക്കെതിരെയാണ് പുതിയ 2022 ഹ്യുണ്ടായ് വെന്യു മത്സരിക്കുന്നത്.

Leave A Reply