ടോവിനോ തോമസ് നായകനായ തല്ലുമാല ആഗസ്റ്റ് 12ന് തിയേറ്ററുകളിലെത്തും

സംവിധായകൻ ഖാലിദ് റഹ്മാൻ നായകനാകുന്ന ടൊവിനോ തോമസ്-കല്യാണി പ്രിയദർശൻ ചിത്രം തല്ലുമാല ഓഗസ്റ്റ് 12ന് തിയേറ്ററുകളിൽ റിലീസ് ചെയ്യും.

മുഹ്‌സിൻ പരാരി (സുഡാനി ഫ്രം നൈജീരിയ), അഷ്‌റഫ് ഹംസ (തമാഷ) എന്നിവർ ചേർന്ന് തിരക്കഥയെഴുതിയ ഈ ഫെസ്റ്റിവൽ എന്റർടെയ്‌നറിന് ജിംഷി ഖാലിദ് ഛായാഗ്രഹണവും നിഷാദ് യൂസഫ് എഡിറ്ററുമാണ്. ആഷിഖ് ഉസ്മാൻ പ്രൊഡക്ഷൻസിന്റെ ബാനറിൽ ആഷിഖ് ഉസ്മാനാണ് ചിത്രം നിർമ്മിക്കുന്നത്.

ഷൈൻ ടോം ചാക്കോ, ജോണി ആന്റണി, ബിനു പപ്പു, ലുക്മാൻ എന്നിവരും പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു, കഴിഞ്ഞ വർഷം പുറത്തിറങ്ങിയ ഷൈൻ ടോം ചാക്കോ-രജിഷാ വിജയൻ മിസ്റ്ററി ത്രില്ലർ ലൗവിന് ശേഷം ഖാലിദ് റഹ്മാൻ സംവിധാനം ചെയ്ത ചിത്രമാണ് തല്ലുമാല. ഭീമന്റെ വഴി, നായാട്ട്, അമ്പിളി എന്നീ ചിത്രങ്ങൾക്ക് ഈണമിട്ട വിഷ്ണു വിജയ് തന്നെയാണ് തല്ലുമാലയുടെ ട്രാക്കുകൾ നൽകിയത്.

Leave A Reply