പോൾസ്റ്റാർ 5 പ്രോട്ടോടൈപ്പ് ഗുഡ്‌വുഡ് ഫെസ്റ്റിവൽ ഓഫ് സ്പീഡിൽ പ്രദർശിപ്പിക്കും

പോൾസ്റ്റാറിന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന ഓൾ-ഇലക്‌ട്രിക് സെഡാൻ ഗുഡ്‌വുഡ് ഹിൽ ക്ലൈംബിൽ പങ്കെടുക്കുകയും പോൾസ്റ്റാർ 2 ബിഎസ്‌ടി എഡിഷൻ 270 നൊപ്പം പ്രദർശിപ്പിക്കുകയും ചെയ്യും. പോൾസ്റ്റാർ അതിന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന EV യുടെ പ്രീ-പ്രൊഡക്ഷൻ പ്രോട്ടോടൈപ്പ്, ഗുഡ്‌വുഡ് ഫെസ്റ്റിവൽ ഓഫ് സ്പീഡിൽ പ്രദർശിപ്പിക്കും.

വരാനിരിക്കുന്ന സെഡാന്റെ പ്രോട്ടോടൈപ്പ് ഗുഡ്‌വുഡ് ഹിൽ ക്ലൈംബിൽ പങ്കെടുക്കും, ഒപ്പം പോൾസ്റ്റാർ 2 ബിഎസ്‌ടി എഡിഷൻ 270 യ്‌ക്കൊപ്പം പ്രദർശിപ്പിക്കും . 2020-ലെ പോൾസ്റ്റാർ പെർസെപ്‌റ്റ് പ്രിവ്യൂ ചെയ്‌തത്, പ്രൊഡക്ഷൻ പോൾസ്റ്റാർ 5 കൺസെപ്‌റ്റിന്റെ മിനുസമാർന്ന ഫോർ-ഡോർ കൂപ്പെ അനുപാതം നിലനിർത്തും, എന്നിരുന്നാലും ഇത് 2024-ൽ മാത്രമേ ഉൽപ്പാദനത്തിലേക്ക് കടക്കുകയുള്ളൂ. പെർസെപ്റ്റ് ആശയവുമായി ആകൃതിയിലുള്ള സാമ്യം ശ്രദ്ധേയമാണെങ്കിലും കനത്ത മറവ്.

ഈ വർഷം, കുന്നിൻ മുകളിലേക്ക് പോകുന്ന പോൾസ്റ്റാർ 5 പ്രദർശിപ്പിക്കുന്നതിൽ ഞങ്ങൾ ത്രില്ലിലാണ്! ഞങ്ങളുടെ യുകെ ആർ & ഡി ടീം കാർ വികസിപ്പിക്കുന്നതിൽ അതിശയകരമായ ജോലി ചെയ്യുന്നു, ഈ പ്രാരംഭ ഘട്ടത്തിൽ അവരുടെ കഠിനാധ്വാനം ഉയർത്തിക്കാട്ടാൻ കഴിഞ്ഞതിൽ ഞങ്ങൾക്ക് അഭിമാനമുണ്ട്,” പോൾസ്റ്റാർ സിഇഒ തോമസ് ഇംഗൻലാത്ത് പറഞ്ഞു.

 

Leave A Reply