ഞാൻ ഐപിഎല്ലിൽ കളിക്കരുതെന്ന് ഒരുപാട് ആളുകൾ പറഞ്ഞു’: രണ്ടാം ടെസ്റ്റ് വീരവാദത്തിന് ശേഷം കൗണ്ടി ഒഴിവാക്കാനുള്ള തീരുമാനത്തെക്കുറിച്ച് ഇംഗ്ലണ്ട് താരം വിശദീകരിച്ചു

പരമ്പരയിലെ രണ്ടാം ടെസ്റ്റിൽ ന്യൂസിലൻഡിനെതിരെ അവിശ്വസനീയമായ വിജയം നേടിയ ഇംഗ്ലണ്ട് മൂന്ന് മത്സരങ്ങളുടെ പരമ്പരയിൽ 2-0 ന് അപരാജിത ലീഡ് നേടി. ടെസ്റ്റിന്റെ അവസാന ദിനത്തിൽ 299 റൺസ് വിജയലക്ഷ്യം പിന്തുടർന്ന ഇംഗ്ലണ്ട് , ജോണി ബെയർസ്റ്റോയുടെ (92 പന്തിൽ 136) ഗംഭീരമായ നാഴികക്കല്ലിൽ കുതിച്ചപ്പോൾ , ബെൻ സ്റ്റോക്സ് വെറും 70 പന്തിൽ 75 റൺസെടുത്തപ്പോൾ ആതിഥേയർ അഞ്ച് വിക്കറ്റ് നഷ്ടത്തിൽ ലക്ഷ്യം മറികടന്നു. ശേഷിക്കുന്നു.

റൺ വേട്ടയിൽ ഇംഗ്ലണ്ടിന് നാല് വിക്കറ്റുകൾ വേഗത്തിൽ നഷ്ടപ്പെട്ടു, ഒരു ഘട്ടത്തിൽ 93/4 എന്ന നിലയിൽ ആടിയുലയുകയായിരുന്നു. എന്നിരുന്നാലും, പുറത്താക്കലുകളുടെ കുത്തൊഴുക്കിൽ തളരാതെ ബെയർസ്റ്റോ തുടരുകയും ആക്രമണാത്മക സമീപനം സ്വീകരിക്കുകയും ചെയ്തു; അദ്ദേഹം പോകുമ്പോൾ, 20 ഓവറിൽ കൂടുതൽ ശേഷിക്കുമ്പോൾ ഇംഗ്ലണ്ടിന് ജയിക്കാൻ 27 റൺസ് കൂടി മതിയായിരുന്നു.

വിജയത്തെത്തുടർന്ന്, 2022 ലെ ഇന്ത്യൻ പ്രീമിയർ ലീഗിനുള്ള കൗണ്ടി ചാമ്പ്യൻഷിപ്പ് ഒഴിവാക്കാനുള്ള തന്റെ തീരുമാനത്തെ ക്കുറിച്ച് ബെയർസ്റ്റോ സംസാരിച്ചു, ബിസിനസ്സിൽ മികച്ച രീതിയിൽ കളിക്കാൻ ലീഗ് തന്നെ അനുവദിക്കണമെന്ന് നിർബന്ധിച്ചു. ഗാർഡിയൻ ഉദ്ധരിച്ച് ബെയർസ്റ്റോ പറഞ്ഞു, “ഞാൻ ഐ‌പി‌എല്ലിൽ ഉണ്ടാകരുത്, ഞാൻ കൗണ്ടി ക്രിക്കറ്റ് കളിക്കണം എന്ന് ധാരാളം ആളുകൾ പറയുന്നു .

എന്നാൽ നിങ്ങൾ ഐപിഎല്ലിൽ ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും മികച്ച താരങ്ങൾക്കെതിരെയാണ് കളിക്കുന്നത്. ആ ഗിയറുകളുണ്ടാവുക, അവ സ്വിച്ചുചെയ്യാനും ഡൗൺ ചെയ്യാനും കഴിയുന്നത് പ്രധാനമാണ്. നിങ്ങളുടെ ബെൽറ്റിന് കീഴിൽ റെഡ്-ബോൾ ക്രിക്കറ്റിന്റെ നാല് ഗെയിമുകൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ അത് അതിശയകരമാണെന്ന് ആളുകൾ പറയുന്നു.

നിർഭാഗ്യവശാൽ, എല്ലാറ്റിന്റെയും നിലവിലെ ഷെഡ്യൂളിംഗിൽ അത് സംഭവിക്കുന്നില്ല, ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും മികച്ച കളിക്കാർക്കെതിരെ ചില മികച്ച മത്സരങ്ങളിൽ കളിക്കാൻ കഴിഞ്ഞതിൽ ഞങ്ങൾ വളരെ ഭാഗ്യവാനാണ്.

കൂടാതെ, സമ്മർദമുള്ള സാഹചര്യങ്ങളിൽ സ്വയം ഉൾപ്പെടുത്താൻ താൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെന്നും ഗെയിമുകൾക്കിടയിലുള്ള പ്രശ്‌നകരമായ സാഹചര്യങ്ങളിൽ സ്വയം പരീക്ഷിക്കാൻ ഐപിഎൽ തനിക്ക് അവസരം നൽകിയെന്നും ബെയർസ്റ്റോ കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

“സമ്മർദ സാഹചര്യങ്ങൾ വരുമ്പോൾ, നിങ്ങൾക്ക് എത്രത്തോളം സമ്മർദ്ദം ചെലുത്താൻ കഴിയുന്നുവോ അത്രയും നല്ലത്. കാരണം, ഐ‌പി‌എല്ലായാലും ഏകദിന ക്രിക്കറ്റിലായാലും റെഡ്-ബോൾ ക്രിക്കറ്റിലായാലും, നിങ്ങൾ മുമ്പ് കടന്നുപോയ അത്തരം സാഹചര്യങ്ങളിലൂടെയാണ്, സായാഹ്നങ്ങളിൽ നിങ്ങൾക്ക് വിളിക്കാൻ കഴിയുന്നത്. ആ അവസരങ്ങളും ചുറ്റുപാടുകളും, അവ നല്ലതായാലും ചീത്തയായാലും, [അർത്ഥം] ഈ ഗെയിമിൽ, കഴിഞ്ഞ ഗെയിമിൽ ഞങ്ങൾ ഒരു ഗ്രൂപ്പെന്ന നിലയിൽ ചെയ്തതുപോലെയുള്ള പ്രകടനങ്ങൾ നിങ്ങൾക്ക് സൃഷ്ടിക്കാൻ കഴിയും, അത് മുന്നോട്ട് പോകുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു ,” ബെയർസ്റ്റോ പറഞ്ഞു.

 

Leave A Reply