നൈവ്സ് ഔട്ട് 2 ന്റെ പേര് റയാൻ ജോൺസൺ വെളിപ്പെടുത്തി, ‘അവധിക്കാലത്ത്’ റിലീസ് ചെയ്യും

വരാനിരിക്കുന്ന നൈവ്‌സ് ഔട്ട് സീക്വൽ ഗ്ലാസ് ഉള്ളി: എ നൈവ്‌സ് ഔട്ട് മിസ്റ്ററി എന്ന് പേരിട്ടിരിക്കുന്നതായും “ഈ അവധിക്കാലത്ത്” റിലീസ് ചെയ്യുമെന്നും ചലച്ചിത്ര നിർമ്മാതാവ് റിയാൻ ജോൺസൺ പ്രഖ്യാപിച്ചു . 2019 ലെ ഹിറ്റ് കൊലപാതക രഹസ്യത്തിന്റെ രണ്ടാം ഭാഗം ഡാനിയൽ ക്രെയ്ഗ് തന്റെ മാസ്റ്റർ സ്ലൂത്ത് ബെനോയിറ്റ് ബ്ലാങ്കിന്റെ വേഷം വീണ്ടും അവതരിപ്പിക്കുന്നത് കാണും.

എഥാൻ ഹോക്ക്, ഡേവ് ബൗട്ടിസ്റ്റ, എഡ്വേർഡ് നോർട്ടൺ, ജാനെല്ലെ മോനെ, കാത്രിൻ ഹാൻ, ലെസ്ലി ഒഡോം ജൂനിയർ, കേറ്റ് ഹഡ്‌സൺ, മാഡെലിൻ ക്ലിൻ, ജെസീക്ക ഹെൻവിക്ക് എന്നിവരാണ് പുതിയ അഭിനേതാക്കള്.

ഐക്കണിക് മർഡർ മിസ്റ്ററി എഴുത്തുകാരിയായ അഗത ക്രിസ്റ്റിയെ പുകഴ്ത്തിക്കൊണ്ടുള്ള ട്വീറ്റുകളുടെ പരമ്പരയിലൂടെയാണ് റയാൻ ജോൺസൺ സിനിമയുടെ പേര് പ്രഖ്യാപിച്ചത്, ഐക്കണിക് ഫിക്ഷൻ ഡിറ്റക്ടീവുകളായ ഹെർക്കുൾ പൊയ്‌റോട്ടും മിസ് മാർപ്പിളും അവതരിപ്പിക്കുന്ന നോവലുകൾക്ക് പേരുകേട്ടതാണ്.

Leave A Reply