രാ​ഷ്ട്ര​പ​തി തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പ്;​മ​മ​ത വി​ളി​ച്ച യോ​ഗ​ത്തി​ല്‍ ടി​ആ​ര്‍​എ​സ് പാ​ര്‍​ട്ടി​യും ആം​ആ​ദ്മി​യും പ​ങ്കെ​ടു​ക്കി​ല്ല

ഡ​ല്‍​ഹി: ബി​ജെ​പി​ക്കെ​തി​രെ അ​ണി​നി​ര​ക്കാ​ന്‍ പ്ര​തി​പ​ക്ഷ പാ​ര്‍​ട്ടി​ക​ള്‍​ക്ക് പൊ​തു​സ​മ്മ​ത​നാ​യ സ്ഥാ​നാ​ര്‍​ഥി​യെ തീ​രു​മാ​നി​ക്കാ​ന്‍ ബം​ഗാ​ള്‍ മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി മ​മ​താ ബാ​ന​ര്‍​ജി വി​ളി​ച്ച് ചേ​ര്‍​ത്ത യോ​ഗം ഇ​ന്ന് മൂ​ന്നു മ​ണി​ക്ക് ഡ​ല്‍​ഹി​യി​ല്‍ ചേ​രും. യോ​ഗ​ത്തി​ല്‍ നി​ന്ന് തെ​ല​ങ്കാ​ന രാ​ഷ്ട്രീ​യ സ​മി​തി​യും ആം​ആ​ദ്മി പാ​ര്‍​ട്ടി​യും വി​ട്ടു​നി​ല്‍​ക്കു​മെ​ന്നാ​ണ് സൂ​ച​ന. കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സു​മാ​യി ഒ​രു ത​ര​ത്തി​ലു​ള്ള സ​ഖ്യ​ത്തി​നും ത​യ്യാ​റ​ല്ലെ​ന്നാ​ണ് ഇ​രു​പാ​ര്‍​ട്ടി​ക​ളു​ടെ​യും നി​ല​പാ​ട്.

ബി​ജെ​പി​ക്കെ​തി​രെ പ്ര​തി​പ​ക്ഷം ഒ​റ്റ​ക്കെ​ട്ടാ​യി പൊ​തു​സ​മ്മ​ത​നാ​യ ഒ​രു സ്ഥാ​നാ​ര്‍​ഥി​യെ പി​ന്തു​ണ​യ്ക്ക​ണ​മെ​ന്നാ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട് 22 രാ​ഷ്ട്രീ​യ പാ​ര്‍​ട്ടി​ക​ള്‍​ക്കാ​ണ് മ​മ​ത ക​ത്ത​യ​ച്ച​ത്. കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് ഉ​ള്‍​പ്പെ​ടെ​യു​ള്ള പ്ര​തി​പ​ക്ഷ പാ​ര്‍​ട്ടി​ക​ള്‍ എ​ന്‍​സി​പി ദേ​ശീ​യ അ​ധ്യ​ക്ഷ​ന്‍ ശ​ര​ദ് പ​വാ​റി​നെ രാ​ഷ്ട്ര​പ​തി സ്ഥാ​നാ​ര്‍​ഥി​യാ​ക്കാ​ന്‍ നീ​ക്കം ന​ട​ത്തി​യി​രു​ന്നു. പ്ര​തി​പ​ക്ഷ​ത്തെ പ്ര​ധാ​ന​പാ​ര്‍​ട്ടി​ക​ളെ​ല്ലാം ത​ന്നെ പ​വാ​റി​നെ പി​ന്തു​ണ​ച്ച് രം​ഗ​ത്ത് വ​ന്നെ​ങ്കി​ലും സ്ഥാ​നാ​ര്‍​ഥി​യാ​കാ​നി​ല്ലെ​ന്നു പ​വാ​ര്‍ നി​ല​പാട് എടുത്തു.

Leave A Reply