തോർ: ലവ് ആൻഡ് തണ്ടർ : പുതിയ പോസ്റ്റർ പുറത്തിറങ്ങി

 

തോർ: ലവ് ആൻഡ് തണ്ടർ മാർവൽ കോമിക്സ് കഥാപാത്രമായ തോറിനെ അടിസ്ഥാനമാക്കി വരാനിരിക്കുന്ന ഒരു അമേരിക്കൻ സൂപ്പർഹീറോ ചിത്രമാണ്, ഇത് മാർവൽ സ്റ്റുഡിയോ നിർമ്മിക്കുകയും വാൾട്ട് ഡിസ്നി സ്റ്റുഡിയോസ് മോഷൻ പിക്ചേഴ്സ് വിതരണം ചെയ്യുകയും ചെയ്യുന്നു. ഇപ്പോൾ സിനിമയിലെ പുതിയ പോസ്റ്റർ പുറത്തിറങ്ങി.

തോർ: റാഗ്നറോക്ക്(2017) ന്റെ നേരിട്ടുള്ള തുടർച്ചയും മാർവൽ സിനിമാറ്റിക് യൂണിവേഴ്‌സിലെ 29-ാമത്തെ ചിത്രവുമാണ് ഇത്. ടെസ്സ തോംസൺ, നതാലി പോർട്ട്മാൻ, ക്രിസ്റ്റ്യൻ ബെയ്ൽ, ക്രിസ് പ്രാറ്റ്, ജെയ്മി അലക്സാണ്ടർ, പോം ക്ലെമൻറീഫ്, ഡേവ് ബൗട്ടിസ്റ്റ, കാരെൻ ഗ്ലെമെൻറ, ജെന്നിഫർ കെയ്റ്റിൻ റോബിൻസൺ എന്നിവരോടൊപ്പം ക്രിസ് ഹെംസ്വർത്ത് തോർ ആയി അഭിനയിക്കുന്ന ടൈക വൈറ്റിറ്റിയാണ് ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. , സീൻ ഗൺ, ജെഫ് ഗോൾഡ്ബ്ലം, വിൻ ഡീസൽ, ബ്രാഡ്‌ലി കൂപ്പർ. ഗോർ ദി ഗോഡ് ബുച്ചറിനെ (ബെയ്ൽ) എല്ലാ ദൈവങ്ങളെയും ഇല്ലാതാക്കുന്നതിൽ നിന്ന് തടയാൻ ഈ സിനിമയിൽ, തോർ വാൽക്കറി (തോംസൺ), കോർഗ് (വൈറ്റിറ്റി), ജെയ്ൻ ഫോസ്റ്റർ (പോർട്ട്മാൻ) എന്നിവരെ റിക്രൂട്ട് ചെയ്യുന്നു. ജൂലൈ എട്ടിനാണ് ചിത്രം പ്രദർശനത്തിന് എത്തുന്നത്. എന്നാൽ ഇന്ത്യയിൽ ചിത്രം ഒരു ദിവസം മുൻപേ ജൂലൈ ഏഴിന് പ്രദർശനത്തിന് എത്തും. മാർവൽ സ്റ്റുഡിയോസ് ഇന്ത്യ അവരുടെ ഔദ്യോഗിക ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം അക്കൗണ്ടിലൂടെയാണ് ഇക്കാര്യം അറിയിച്ചത്.

 

 

 

Leave A Reply