ഐപിഎൽ 2022: ഫൈനലിന് മുമ്പുള്ള സമാപന ചടങ്ങിൽ ബോളിവുഡ് താരം രൺവീർ സിങ്ങും എആർ റഹ്മാനും പങ്കെടുക്കും

 

ഐപിഎൽ 2022 ഫൈനൽ മെയ് 29 ന് അഹമ്മദാബാദിലെ നരേന്ദ്ര മോദി സ്റ്റേഡിയത്തിൽ ഗുജറാത്ത് ടൈറ്റൻസും രാജസ്ഥാൻ റോയൽസും തമ്മിൽ നടക്കും. ക്വാളിഫയർ 1 ൽ ടൈറ്റൻസ് റോയൽസിനെ തോൽപ്പിച്ച് ഫൈനലിൽ ഇടം നേടി, കഴിഞ്ഞ ദിവസം (മെയ് 27) രാത്രി റോയൽ ചലഞ്ചേഴ്‌സ് ബാംഗ്ലൂരിനെതിരെ രാജസ്ഥാൻ റോയൽസ് വിജയിച്ചു. ഫൈനലിൽ ഒരു സമാപന ചടങ്ങ് നടത്തുമെന്ന് ബിസിസിഐ സ്ഥിരീകരിച്ചു.

ഐ‌പി‌എൽ 2019 പതിപ്പിന് ശേഷം മുംബൈ ഇന്ത്യൻസ് കിരീടം നേടിയതിന് ശേഷം ഇന്ത്യയിൽ നടക്കുന്ന ആദ്യ സമാപന ചടങ്ങായിരിക്കും ഇത് എന്നത് ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതാണ്. അടുത്ത രണ്ട് വർഷത്തേക്ക്, പകർച്ചവ്യാധി കാരണങ്ങളാൽ ടൂർണമെന്റ് യുഎഇയിലേക്ക് മാറ്റേണ്ടി വന്നു. മൂന്ന് വർഷത്തിന് ശേഷം ആദ്യമായി രാജ്യത്തെ സ്റ്റേഡിയങ്ങളിൽ പണ സമൃദ്ധമായ ടൂർണമെന്റിന് ആരാധകർ സാക്ഷ്യം വഹിച്ചു, ഇപ്പോൾ അവർക്ക് സമാപന ചടങ്ങിലും എത്താൻ അവസരമുണ്ട്.

സമാപന ചടങ്ങിൽ എല്ലായ്‌പ്പോഴും ഇന്ത്യൻ സർക്യൂട്ടിലെ ഏറ്റവും വലിയ സെലിബ്രിറ്റികൾ ഫൈനലിന് മുന്നോടിയായി എത്തും, ഇത്തവണ ബോളിവുഡ് താരം രൺവീർ സിംഗും ഓസ്‌കാർ ജേതാവായ സംഗീതജ്ഞൻ എആർ റഹ്‌മാനും ആയിരിക്കും സമാപന ചടങ്ങിൽ പരുപാടി അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. ഝാർഖണ്ഡിലെ പ്രശസ്തമായ ചൗ നൃത്തം പത്തംഗ ടീമിനൊപ്പം വേദി പ്രകാശിപ്പിക്കാൻ സജ്ജമാക്കിയതായും റിപ്പോർട്ടുകളുണ്ട്.

 

Leave A Reply