വിരാട് കോഹ്‌ലി ഈ ഐപിഎൽ സീസണിൽ തന്റെ കരിയറിലേതിനേക്കാൾ കൂടുതൽ തെറ്റുകൾ വരുത്തി: വീരേന്ദർ സെവാഗ്

 

മെയ് 27 ന് രാജസ്ഥാൻ റോയൽസിനെതിരായ ക്വാളിഫയർ 2 ന് ഫാഫ് ഡു പ്ലെസിസിനൊപ്പം ഓപ്പണിംഗിന് ഇറങ്ങിയ മുൻ ക്യാപ്റ്റൻ വിരാട് കോഹ്‌ലിയുടെ മികച്ച ഇന്നിംഗ്‌സിന് സാക്ഷ്യം വഹിക്കുമെന്ന് റോയൽ ചലഞ്ചേഴ്‌സ് ബാംഗ്ലൂർ (ആർസിബി) ആരാധകർ പ്രതീക്ഷിച്ചു. മത്സരത്തിന്റെ രണ്ടാം ഓവറിൽ വിക്കറ്റ് നഷ്ടമാകുന്നതിന് മുമ്പ് എട്ട് പന്തിൽ ഏഴ് റൺസ് മാത്രമാണ് അദ്ദേഹത്തിന് നേടാനായത്. ബാംഗ്ളൂർ അവരുടെ 20 ഓവറിൽ ബോർഡിൽ ആകെ 157 റൺസ് അടിച്ചെടുത്തു, ജോസ് ബട്ട്‌ലറുടെ ഗംഭീരമായ സെഞ്ചുറിയിൽ , രാജസ്ഥാൻ അത് എളുപ്പത്തിൽ മറികടന്നു.

പന്ത് സ്‌ക്വയർ ലെഗിന് മുകളിലൂടെ സിക്‌സറിന് പറത്തിയപ്പോൾ കോഹ്‌ലി നല്ല ഫോമിലായിരുന്നു. പക്ഷേ, അദ്ദേഹം വീണ്ടും ഒരു വൈഡ് ബോൾ പിന്തുടരുകയും ആർആർ ക്യാപ്റ്റൻ സഞ്ജു സാംസണെ എഡ്ജ് ചെയ്യുകയും ചെയ്തു. ഈ വർഷത്തെ ഐപിഎല്ലിൽ 16 മത്സരങ്ങളിൽ നിന്ന് 22.73 ശരാശരിയിലും 115.99 സ്‌ട്രൈക്ക് റേറ്റിലും 341 റൺസാണ് വിരാട് നേടിയത്.

മിഡ്-ഇന്നിംഗ്‌സ് ഷോയ്ക്കിടെ, മുൻ ഇന്ത്യൻ ക്രിക്കറ്റ് താരങ്ങളായ വീരേന്ദർ സെവാഗ് ഈ വർഷത്തെ കോഹ്‌ലിയുടെ ഐപിഎൽ സീസൺ അവലോകനം ചെയ്തു. ഈ സീസണിൽ ഭാഗ്യം 33 കാരനെ അനുകൂലിച്ചില്ലെന്നും കോഹ്‌ലിയും ഈ സീസണിൽ ധാരാളം തെറ്റുകൾ വരുത്തിയിട്ടുണ്ടെന്നും അദ്ദേഹം ചൂണ്ടിക്കാട്ടി.അധികം റൺസ് നേടാത്തതിനാൽ കോഹ്‌ലി ആത്മവിശ്വാസം കാണിക്കുന്നില്ലെന്നും പാർഥിവ് പട്ടേൽ പറഞ്ഞു.

Leave A Reply