പാർഥിവ് പട്ടേൽ ഐപിഎൽ 2022 ലെ മികച്ച പ്രകടനം നടത്തുന്ന അരങ്ങേറ്റക്കാരെ തിരഞ്ഞെടുത്തു

ഐ‌പി‌എൽ 2022 ഈ വർഷം യുവതാരങ്ങളും വരാനിരിക്കുന്നവരുമായ കളിക്കാരുടെ ചില മികച്ച പ്രകടനങ്ങൾ കണ്ടു. മുൻ ഇന്ത്യൻ വിക്കറ്റ് കീപ്പർ-ബാറ്ററായ പാർഥിവ് പട്ടേൽ ഐപിഎൽ 2022-ൽ മികച്ച പ്രകടനം നടത്തുന്ന അരങ്ങേറ്റക്കാരെ തിരഞ്ഞെടുത്തു. അഞ്ച് ടീമുകളെ പ്രതിനിധീകരിച്ച് ഒരു പതിറ്റാണ്ടിലേറെ ഐപിഎല്ലിൽ കളിച്ച പട്ടേൽ , സിഎസ്‌കെയ്ക്കും എംഐയ്ക്കും ഒപ്പം ഐപിഎൽ നേടിയ ചുരുക്കം ചില കളിക്കാരിൽ ഒരാളായിരുന്നു.

തിലക് വർമ്മ,ജിതേഷ് ശർമ്മ, മൊഹ്സിൻ ഖാൻ, കുൽദീപ് സെൻ,മുകേഷ് ചൗധരി എന്നിവരെയാണ് തെരഞ്ഞെടുത്തത്. മുംബൈ ഇന്ത്യൻസിന്റെ മോശം സീസണിൽ തിലക് വർമ്മ തിളങ്ങി. അഞ്ച് തവണ ചാമ്പ്യൻമാരായി നിരവധി തവണ ഏകപക്ഷീയമായ പോരാളിയായിരുന്നു ഈ 19-കാരൻ. 36.09 എന്ന മികച്ച ശരാശരിയിൽ 397 റൺസ് നേടി. ഈ വർഷത്തെ ടൂർണമെന്റിൽ പ്രദർശിപ്പിച്ച യുവതാരങ്ങളുടെ കൂട്ടത്തിൽ, ജിതേഷ് ശർമ്മ പഞ്ചാബ് ടീമിനായി ശ്രദ്ധേയമായ ചില അതിഥി വേഷങ്ങൾ ചെയ്തതിനാൽ കളിയിലെ സഹ വിക്കറ്റ് കീപ്പറോടുള്ള തന്റെ ചായ്‌വ് പാർഥിവ് വെളിപ്പെടുത്തി. 163.64 എന്ന മികച്ച സ്‌ട്രൈക്ക് റേറ്റിൽ 10 ഇന്നിംഗ്‌സുകളിൽ നിന്ന് 234 റൺസ് നേടിയിട്ടുണ്ട്.

ലിസ്റ്റിലെ കൂടുതൽ വ്യക്തമായ തിരഞ്ഞെടുപ്പുകളിലൊന്നായ മൊഹ്‌സിൻ ഖാൻ ഈ സീസണിലെ മികച്ച അരങ്ങേറ്റക്കാരനായിരുന്നു.ഒമ്പത് മത്സരങ്ങളിൽ നിന്ന് 14 വിക്കറ്റുകൾ വീഴ്ത്തിയ ഈ ഇടംകൈയ്യൻ പേസർ ലഖ്‌നൗ സൂപ്പർ ജയന്റ്‌സിന് വേണ്ടി തികച്ചും തിളങ്ങി.

 

 

 

 

Leave A Reply