ബിവറേജസ് ഔട്ട്ലെറ്റിലെ മോഷണം: ജീവനക്കാർ സംശയ നിഴലിൽ

അ​ടൂ​ർ ബി​വ​റേ​ജ​സ് ഔ​ട്ട്​​ല​റ്റി​ലെ മോ​ഷ​ണ​വു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട് അ​റ​സ്റ്റി​ലാ​യ​വ​രു​ടെ മൊ​ഴി​യി​ൽ ദു​രൂ​ഹ​ത​യേ​റു​ന്നു. ബി​വ​റേ​ജ​സ് ജീ​വ​ന​ക്കാ​രും സം​ശ​യ​ നി​ഴ​ലി​ലാ​യി. ബൈ​പാ​സ് റോ​ഡ​രി​കി​ൽ പ്ര​വ​ർ​ത്തി​ക്കു​ന്ന ബി​വ​റേ​ജ​സ് കോ​ർ​പ​റേ​ഷ‍െൻറ വി​ദേ​ശ​മ​ദ്യ​ശാ​ല​യി​ൽ മോ​ഷ​ണം ന​ട​ത്തി​യ കേ​സി​ൽ അ​റ​സ്റ്റി​ലാ​യ​വ​രെ അ​ടൂ​ർ പൊ​ലീ​സ് സ്ഥ​ല​ത്തെ​ത്തി​ച്ച് തെ​ളി​വെ​ടു​ത്ത​പ്പോ​ഴാ​ണ് സം​ശ​യ​ത്തി‍െൻറ നി​ഴ​ൽ വീ​ഴ്ത്തി​യ​ത്. പ്ര​തി​ക​ളാ​യ പ​ശ്ചി​മ​ബം​ഗാ​ൾ ഉ​ത്ത​ർ ദി​നാ​ജ്പൂ​ർ ജി​ല്ല​യി​ലെ ഗോ​ൽ​പോ​ക്ക​ർ സ്വ​ദേ​ശി സം​ഷാ​ദ് (28), ഇ​തേ ജി​ല്ല​യി​ലെ ബാ​ബ​ൻ​ബാ​രി സ്വ​ദേ​ശി ജെ​ഹി​ർ ആ​ലം (20) എ​ന്നി​വ​രു​മാ​യാ​ണ്​ തെ​ളി​വെ​ടു​ത്ത​ത്.

മോ​ഷ​ണ​രീ​തി ഇ​വ​ർ പൊ​ലീ​സി​ന് കാ​ണി​ച്ചു​കൊ​ടു​ത്തു. ഇ​ൻ​സ്പെ​ക്ട​ർ ടി.​ഡി. പ്ര​ജീ​ഷ്​ നേ​തൃ​ത്വം ന​ൽ​കി. തു​ട​ർ​ന്ന് കോ​ട​തി​യി​ൽ ഹാ​ജ​രാ​ക്കി. കൂ​ടു​ത​ൽ ചോ​ദ്യം ചെ​യ്യാ​നും തെ​ളി​വെ​ടു​പ്പു​ക​ൾ​ക്കു​മാ​യി പ്ര​തി​ക​ളെ പൊ​ലീ​സ് ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ൽ വാ​ങ്ങി.

ഷ​ട്ട​ർ ത​ക​ർ​ത്ത് മു​പ്പ​തി​നാ​യി​ര​ത്തി​ൽ​പ​രം രൂ​പ​യു​ടെ വി​ദേ​ശ മ​ദ്യ​വും മൊ​ബൈ​ൽ ഫോ​ണു​ക​ളും സി.​സി.​ടി.​വി ഡി.​വി.​ആ​റു​ക​ളും അ​പ​ഹ​രി​ച്ചെ​ന്നാ​ണ് ബി​വ​റേ​ജ​സ് ഔ​ട്ട്ല​റ്റ് അ​ധി​കൃ​ത​ർ പൊ​ലീ​സി​ൽ പ​രാ​തി ന​ൽ​കി​യ​ത്. എ​ന്നാ​ൽ, ര​ണ്ടു കു​പ്പി ബി​യ​റും സി.​സി.​ടി.​വി​യു​ടെ ഡി.​വി.​ആ​റു​ക​ളും മാ​ത്ര​മാ​ണ് ത​ങ്ങ​ൾ മോ​ഷ്ടി​ച്ച​തെ​ന്നാ​ണ് അ​റ​സ്റ്റി​ലാ​യ​വ​ർ മൊ​ഴി ന​ൽ​കി​യ​തെ​ന്ന് അ​റി​യു​ന്നു.

ആ​റു​മാ​സ​ത്തി​ലൊ​രി​ക്ക​ലാ​ണ് ഔ​ട്ട്ല​റ്റു​ക​ളി​ൽ സ്റ്റോ​ക്ക് തി​ട്ട​പ്പെ​ടു​ത്തു​ന്ന​ത്. മോ​ഷ​ണ​ത്തെ തു​ട​ർ​ന്ന് മ​ണി​ക്കൂ​റു​ക​ൾ മാ​ത്രം എ​ടു​ത്ത് ത​ട്ടി​ക്കൂ​ട്ട് സ്റ്റോ​ക്കെ​ടു​പ്പാ​ണ് ന​ട​ത്തി​യ​ത്. ശ​രി​യാ​യ ക​ണ​ക്കെ​ടു​പ്പി​ന് ഈ ​സ​മ​യം തി​ക​യി​ല്ലെ​ന്നാ​ണ് അ​ന്വേ​ഷ​ണ വി​ദ​ഗ്ധ​രു​ടെ ക​ണ​ക്കു​കൂ​ട്ട​ൽ. പ്ര​തി​ക​ളു​ടെ മൊ​ഴി​യും അ​വ​ർ പൊ​ലീ​സി​ൽ ന​ൽ​കി​യ ഡി.​വി.​ആ​റും സി.​സി.​ടി.​വി ദൃ​ശ്യ​ങ്ങ​ളും ഇ​വ​ർ വ​ലി​യൊ​രു മോ​ഷ​ണം ന​ട​ത്തി​യ​തി​ന്​ തെ​ളി​വു​ക​ൾ ല​ഭി​ച്ചി​ട്ടി​ല്ലെ​ന്നാ​ണ് അ​റി​യു​ന്ന​ത്. ജീ​വ​ന​ക്കാ​ർ പ​റ​യു​ന്ന ത​ര​ത്തി​ൽ മോ​ഷ​ണം ന​ട​ത്ത​ണ​മെ​ങ്കി​ൽ വാ​ഹ​ന​വും സ​ന്നാ​ഹ​ങ്ങ​ളും ആ​വ​ശ്യ​മാ​ണ്. ഇ​തി​നു മു​മ്പും ബി​വ​റേ​ജ​സ് ഔ​ട്ട്ല​റ്റി​ൽ മ​ദ്യ​ക്കു​പ്പി​ക​ൾ കാ​ണാ​തെ പോ​യി​ട്ടു​ണ്ട​ത്രെ. ഇ​വി​ട​ത്തെ അ​ഴി​മ​തി​ക​ൾ​ക്ക് സ​ഹാ​യ​ക​മാ​യാ​ണ് മോ​ഷ​ണം ന​ട​ന്ന​ത്.

മേ​യ് ആ​റി​ന്​ രാ​വി​ലെ ജീ​വ​ന​ക്കാ​ർ മ​ദ്യ​ശാ​ല തു​റ​ക്കാ​ൻ വ​ന്ന​പ്പോ​ഴാ​ണ്​ മോ​ഷ​ണ വി​വ​രം അ​റി​ഞ്ഞ​ത്. ഷ​ട്ട​ർ പൂ​ട്ട് ത​ക​ർ​ത്ത് അ​ക​ത്തു​ക​ട​ന്ന മോ​ഷ്ടാ​ക്ക​ൾ മേ​ശ​ക​ളും അ​ല​മാ​ര​യും ത​ക​ർ​ത്തി​രു​ന്നു.

Leave A Reply