ഷർജീൽ ഇമാമിന്‍റെ ജാമ്യം: വിചാരണ കോടതിയെ സമീപിക്കാൻ അനുമതി

ഡ​ൽ​ഹി: പൗ​ര​ത്വ സ​മ​ര​ത്തി​ൽ ന​ട​ത്തി​യ പ്ര​സം​ഗ​ങ്ങ​ളു​ടെ പേ​രി​ൽ ദേ​ശ​ദ്രോ​ഹ കു​റ്റ​മ​ട​ക്കം ചു​മ​ത്തി ജ​യി​ലി​ൽ അ​ട​ക്ക​പ്പെ​ട്ട ജെ.​എ​ൻ.​യു വി​ദ്യാ​ർ​ഥി ഷ​ർ​ജീ​ൽ ഇ​മാ​മി​ന്​ ജാ​മ്യം തേ​ടി വി​ചാ​ര​ണ കോ​ട​തി​യെ സ​മീ​പി​ക്കാ​ൻ ഡ​ൽ​ഹി ഹൈ​കോ​ട​തി അ​നു​മ​തി.

ദേ​ശ​ദ്രോ​ഹ കു​റ്റം ചു​മ​ത്തു​ന്ന​തും നി​ല​വി​ലെ വി​ചാ​ര​ണ ന​ട​പ​ടി​ക​ളും സു​പ്രീം​കോ​ട​തി റ​ദ്ദാ​ക്കി​യി​രു​ന്നു.ഇ​ത്​ ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടി​യു​ള്ള ജാ​മ്യ​ഹ​ര​ജി ഹൈ​കോ​ട​തി പ​രി​ഗ​ണി​ക്കു​ന്ന​തി​നി​ടെ സ്​​പെ​ഷ​ൽ പ​ബ്ലി​ക്​ പ്രോ​സി​ക്യൂ​ട്ട​ർ എ​തി​ർ​ത്തു. സു​പ്രീം​കോ​ട​തി​യു​ടെ പു​തി​യ ഉ​ത്ത​ര​വ്​ പ്ര​കാ​രം ദേ​ശ​​​​​ദ്രോ​ഹ കു​റ്റ​ത്തി​ന്​ ആ​ദ്യം വി​ചാ​ര​ണ കോ​ട​തി​യെ​യാ​ണ്​ സ​മീ​പി​ക്കേ​ണ്ട​തെ​ന്നും അ​പ്പീ​ൽ ആ​വ​ശ്യ​മു​ണ്ടെ​ങ്കി​ലേ ​ഹൈ​കോ​ട​തി​യെ സ​മീ​പി​ക്കാ​നാ​വൂ എ​ന്നും പ്രോ​സി​ക്യൂ​ട്ട​ർ ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടി.

Leave A Reply