വനിതാ ടി20 ചലഞ്ച്: ട്രെയിൽബ്ലേസേഴ്സിനെതിരെ 16 റൺസിന് തോറ്റെങ്കിലും വെലോസിറ്റി ഫൈനലിന് യോഗ്യത നേടി

ടൂർണമെന്റിലെ തങ്ങളുടെ രണ്ടാം മത്സരത്തിൽ നിലവിലെ ചാമ്പ്യന്മാരായ ട്രെയിൽബ്ലേസേഴ്‌സിനെതിരെ 16 റൺസിന് തോറ്റെങ്കിലും മികച്ച റൺറേറ്റ് കാരണം വെലോസിറ്റി വനിതാ ടി20 ചലഞ്ചിന്റെ ഫൈനലിലേക്ക് യോഗ്യത നേടി.

191 റൺസ് വിജയലക്ഷ്യം പിന്തുടർന്ന വെലോസിറ്റി 20 ഓവറിൽ ഒമ്പത് വിക്കറ്റ് നഷ്ടത്തിൽ 174 റൺസിൽ ഒതുങ്ങി. ശനിയാഴ്ച നടക്കുന്ന ഫൈനലിൽ വെലോസിറ്റി ഇപ്പോൾ സൂപ്പർനോവസിനെ നേരിടും. ട്രെയിൽബ്ലേസേഴ്‌സ് (-0.825), സൂപ്പർനോവാസ് (+0.912), വെലോസിറ്റി (-0.022) എന്നിവർ രണ്ട് പോയിന്റ് വീതം നേടിയെങ്കിലും നിലവിലെ ചാമ്പ്യൻമാരേക്കാൾ മികച്ച നെറ്റ് റൺറേറ്റ് ഉള്ളതിനാൽ ആദ്യ രണ്ട് ടീമുകൾ ഫൈനലിലെത്തി.

ആദ്യം ബാറ്റ് ചെയ്‌ത സബ്‌നേനി മേഘനയും ജെമിമ റോഡ്രിഗസും അർധസെഞ്ചുറികൾ നേടി ട്രെയിൽബ്ലേസേഴ്‌സിനെ 20 ഓവറിൽ 190-5 എന്ന സ്‌കോറിലെത്തിച്ചു. സബ്ബിനേനി 47 പന്തിൽ 73 റൺസെടുത്തപ്പോൾ, ജെമീമ 44 പന്തിൽ 66 റൺസെടുത്തു. മറുവശത്ത്, സിമ്രാൻ ബഹാദൂറാണ് (2/32) വെലോസിറ്റിയുടെ ഏറ്റവും മികച്ച ബൗളർ.

 

 

Leave A Reply