വിരാട് കോഹ്‌ലിയുടെ മോശം സീസൺ മറക്കാൻ ഒരു സെഞ്ച്വറി മതി: വീരേന്ദർ സെവാഗ്

രണ്ട് ഫൈനലിസ്റ്റുകളെ തീരുമാനിക്കാൻ പ്ലേ ഓഫ് കളിക്കുന്നതിനാൽ ഐപിഎൽ 2022 അതിന്റെ അവസാനത്തിലേക്ക് നീങ്ങുകയാണ്. ടൂർണമെന്റിലെ എലിമിനേറ്ററിൽ ഫാഫ് ഡു പ്ലെസിസിന്റെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള റോയൽ ചലഞ്ചേഴ്‌സ് ബാംഗ്ലൂർ കെ എൽ രാഹുലിന്റെ ലഖ്‌നൗ സൂപ്പർ ജയന്റ്‌സിനെ തോൽപ്പിച്ചു. ഗുജറാത്ത് ടൈറ്റൻസിനെതിരായ അവസാന ലീഗ് മത്സരത്തിൽ 73 റൺസ് നേടി മികച്ച പ്രകടനം പുറത്തെടുത്ത മുൻ ബാംഗ്ളൂർ ക്യാപ്റ്റൻ വിരാട് കോഹ്‌ലിയിലാണ് എല്ലാ കണ്ണുകളും. എന്നാൽ എലിമിനേറ്ററിൽ അദ്ദേഹം 24 പന്തിൽ 25 റൺസ് മാത്രമാണ് നേടിയത്.

ഈ സീസണിലെ കോഹ്‌ലിയുടെ പ്രകടനത്തെക്കുറിച്ച് സംസാരിച്ച വീരേന്ദർ സെവാഗ്, ഐപിഎൽ 2022-ൽ ഇതുവരെയുള്ള മോശം പ്രകടനങ്ങൾ മറക്കാൻ ഒരു സെഞ്ച്വറി മതിയെന്ന് പറഞ്ഞു. കഴിഞ്ഞ രണ്ട് മാസങ്ങളായി ഫോമിലല്ലാതിരുന്ന കോഹ്‌ലിക്ക് മികച്ച ഒരു ഇന്നിങ്‌സ് നേടാൻ കഴിഞ്ഞിട്ടില്ല. 14 മത്സരങ്ങളിൽ നിന്ന് 23.77 ശരാശരിയിലും 117.94 സ്‌ട്രൈക്ക് റേറ്റിലും 309 റൺസ് മാത്രമാണ് കോഹ്‌ലിക്ക് അവിസ്മരണീയമായ ഐപിഎൽ സീസൺ ഉണ്ടായത്. 33 കാരനായ താരത്തിന് സീസണിൽ രണ്ട് അർധസെഞ്ചുറികൾ മാത്രമാണുള്ളത്. അതേസമയം, ഐ‌പി‌എൽ 2022 ൽ അവർ കളിച്ച 14 മത്സരങ്ങളിൽ എട്ട് മത്സരങ്ങൾ ആർ‌സി‌ബി വിജയിക്കുകയും നാലാം സ്ഥാനത്ത് അവരുടെ ലീഗ് ഘട്ടം പൂർത്തിയാക്കുകയും ചെയ്തു. ഒന്നാം ക്വാളിഫയറിൽ ഗുജറാത്ത് ടൈറ്റൻസിനോട് ഏഴ് വിക്കറ്റിന് തോറ്റ രാജസ്ഥാൻ റോയൽസിനെ നേരിടാൻ അവർ ഇപ്പോൾ ഒരുങ്ങുകയാണ്. ഇതിൽ ജയിച്ചാൽ അവർക്ക് ഫൈനലിൽ പ്രവേശിക്കാം.

 

Leave A Reply