വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസിനെതിരായ ഏകദിന പരമ്പരയ്ക്കുള്ള നെതർലൻഡ്സ് ടീമിനെ പ്രഖ്യാപിച്ചു

ഐസിസി പുരുഷ ക്രിക്കറ്റ് ലോകകപ്പ് സൂപ്പർ ലീഗ് അടുത്തയാഴ്ച പുനരാരംഭിക്കും, മൂന്ന് മത്സര ഏകദിന പരമ്പരയിൽ വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസിനെ നേരിടാനുള്ള 16 അംഗ ടീമിനെ നെതർലാൻഡ്‌സ് ബുധനാഴ്ച പ്രഖ്യാപിച്ചു. ആംസ്റ്റർഡാമിൽ നടക്കുന്ന മൂന്ന് ഏകദിനങ്ങളുടെ ക്യാപ്റ്റനായി പീറ്റർ സീലാർ തുടരും, ആക്ടിംഗ് കോച്ച് റയാൻ കുക്ക് ടീമിൽ കൂടുതൽ സ്ഥിരതയാർന്ന ടീമിനെ തിരഞ്ഞെടുത്തു.

ഇതുവരെയുള്ള മത്സരത്തിൽ പത്ത് മത്സരങ്ങളിൽ രണ്ടെണ്ണം മാത്രം ജയിച്ച നെതർലൻഡ്‌സ് നിലവിൽ സൂപ്പർ ലീഗ് സ്റ്റാൻഡിംഗിന്റെ ചുവട്ടിലാണ്. എന്നാൽ ന്യൂസിലൻഡും അഫ്ഗാനിസ്ഥാനും മാത്രമാണ് സൂപ്പർ ലീഗിൽ കുറച്ച് മത്സരങ്ങൾ കളിച്ചിട്ടുള്ളതിനാൽ ഡച്ചുകാർക്ക് ടേബിളിൽ മുന്നേറാൻ ധാരാളം അവസരങ്ങളുണ്ട്.

വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസും അവരുടെ വരാനിരിക്കുന്ന എതിരാളികളേക്കാൾ മൂന്ന് സ്ഥാനങ്ങളിൽ പത്താം സ്ഥാനത്താണ് പോരാടുന്നത്, കൂടാതെ മത്സരത്തിൽ അവരുടെ 15 ഏകദിന മത്സരങ്ങളിൽ പത്തിലും പരാജയപ്പെട്ടു.

ടീം:

നെതർലൻഡ്‌സ്: പീറ്റർ സീലാർ , സ്‌കോട്ട് എഡ്വേർഡ്‌സ് , ഷാരിസ് അഹമ്മദ്, ലോഗൻ വാൻ ബീക്ക്, ഫിലിപ്പ് ബോയ്‌സെവെയ്‌ൻ, ആര്യൻ ദത്ത്, ക്ലേട്ടൺ ഫ്ലോയ്ഡ്, ഫ്രെഡ് ക്ലാസൻ, വിവിയൻ കിംഗ്‌മ, റയാൻ ക്ലീൻ, ബാസ് ഡി ലീഡ്, മൂസ നദീം അഹമ്മദ്, തേജ നിദമാൻ മാക്സ് ഒ ഡൗഡ്, വിക്രം സിംഗ്, ടോണി സ്റ്റാൾ

വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസ്: നിക്കോളാസ് പൂരൻ, ഷായ് ഹോപ്പ് , എൻക്രുമ ബോണർ, ഷമർ ബ്രൂക്ക്സ്, കീസി കാർട്ടി, അകേൽ ഹൊസൈൻ, അൽസാരി ജോസഫ്, ബ്രാൻഡൻ കിംഗ്, ഷെർമോൺ ലൂയിസ്, കൈൽ മേയേഴ്സ്, ആൻഡേഴ്സൺ ഫിലിപ്പ്, റോവ്മാൻ പവൽ, ജെയ്ഡൻ സീൽസ്, റൊമാരിയോ ഷെഫേർഡ് , ഹെയ്ഡൻ വാൽഷ് ജൂനിയർ.

Leave A Reply