ഐപിഎൽ 2022, എലിമിനേറ്റർ: ബാംഗ്ലൂർ ലഖ്‌നൗവിനെ 14 റൺസിന് തോൽപ്പിച്ചു

 

ബുധനാഴ്ച ഈഡൻ ഗാർഡൻസിൽ നടന്ന എലിമിനേറ്ററിൽ ലഖ്‌നൗ സൂപ്പർ ജയന്റ്‌സിനെ ബാംഗ്ലൂർ 14 റൺസിന് പരാജയപ്പെടുത്തി, 2022 ലെ ഐപിഎൽ ക്വാളിഫയർ 2-ലേക്ക് റോയൽ ചലഞ്ചേഴ്‌സ് ബാംഗ്ലൂരിനെ ശക്തിപ്പെടുത്തുന്നതിൽ ജോഷ് ഹേസിൽവുഡ് മൂന്ന് വിക്കറ്റ് വീഴ്ത്തിയപ്പോൾ, 49 പന്തിൽ സെഞ്ച്വറി നേടിയ രജത് പതിദാർ മികച്ച പ്രകടനം നടത്തി.

ആദ്യം ബാറ്റ് ചെയ്ത ബാംഗ്ളൂർ നാല് വിക്കറ്റ് നഷ്ടത്തിൽ 207 റൺസ് നേടിയപ്പോൾ മറുപടി ബാറ്റിങ്ങിനിറനിറങ്ങിയ ലഖ്‌നൗവിന് 20 ഓവറിൽ ആറ് വിക്കറ്റ് നഷ്ടത്തിൽ 193 റൺസ് നേടാനേ കഴിഞ്ഞൊള്ളു.

മഴ ഒരു മണിക്കൂറും പത്ത് മിനിറ്റും വൈകിയതിന് ശേഷം, പതിദാർ 12 ബൗണ്ടറികളും ഏഴ് സിക്‌സറുകളും സഹിതം 54 പന്തിൽ പുറത്താകാതെ 112 റൺസ് നേടി. ബാംഗ്ലൂർ 207/4 എന്ന കൂറ്റൻ സ്കോർ ഉയർത്തിയപ്പോൾ ദിനേഷ് കാർത്തിക്കിനൊപ്പം 84 റൺസ് നേടിയ പാട്ടിദാർ അവസാന അഞ്ച് ഓവറിൽ വെടിക്കെട്ട് ബാറ്റിംഗ് നടത്തി.

മറുപടി ബാറ്റിങ്ങിനിറങ്ങിയ ലഖ്‌നൗ, കെഎൽ രാഹുലും (58 പന്തിൽ 79) ദീപക് ഹൂഡയും (26 പന്തിൽ 45) 96 റൺസിന്റെ കൂട്ടുകെട്ടിന്റെ പിൻബലത്തിൽ പിടിച്ചുനിന്നു. എന്നാൽ ഹേസിൽവുഡ് മൂന്ന് സ്‌ട്രൈക്കുകളും ഹർഷൽ പട്ടേലിന്റെ മികച്ച ഫീൽഡിംഗ് പ്രകടനവും ലഖ്‌നൗവിന് 193/6 മാത്രമേ നേടാനായൊള്ളു. വിജയത്തോടെ വെള്ളിയാഴ്ച അഹമ്മദാബാദിൽ നടക്കുന്ന ക്വാളിഫയർ 2ൽ ബാംഗ്ലൂർ രാജസ്ഥാൻ റോയൽസിനെ നേരിടും.

 

Leave A Reply