14 എ​ക്​​സൈ​സ്​ ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ർ​ക്ക്​ സ​സ്​​പെ​ൻ​ഷ​ൻ

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: മ​ദ്യ​ക്ക​ച്ച​വ​ട​വു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട്​ പാ​ല​ക്കാ​ട് എ​ക്‌​സൈ​സ് ഡി​വി​ഷ​ന്‍ ഓ​ഫി​സി​ലും മ​റ്റു ചി​ല ഓ​ഫി​സു​ക​ളി​ലും അ​ഴി​മ​തി ന​ട​ത്താ​ന്‍ കൂ​ട്ടു​നി​ന്നെ​ന്ന്​ ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ ഡെ​പ്യൂ​ട്ടി എ​ക്‌​സൈ​സ് ക​മീ​ഷ​ണ​ര്‍ ഉ​ൾ​പ്പെ​ടെ 14 എ​ക്​​സൈ​സ്​ ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ർ​ക്ക്​ സ​സ്​​പെ​ൻ​ഷ​ൻ. ഇ​തു​സം​ബ​ന്ധി​ച്ച അ​ന്വേ​ഷ​ണ റി​പ്പോ​ർ​ട്ടി​ന്‍റെ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ൽ മ​ന്ത്രി എം.​വി. ഗോ​വി​ന്ദ​ന്‍റെ നി​ർ​ദേ​ശാ​നു​സ​ര​ണ​മാ​ണ്​ ന​ട​പ​ടി.

പാ​ല​ക്കാ​ട് എ​ക്‌​സൈ​സ് ഡി​വി​ഷ​ന്‍ ഓ​ഫി​സി​ല്‍ വി​ജി​ല​ന്‍സ് ആ​ൻ​ഡ്​ ആ​ന്‍റി​ക​റ​പ്ഷ​ന്‍ ബ്യൂ​റോ ന​ട​ത്തി​യ റെ​യ്ഡി​നെ തു​ട​ര്‍ന്ന് അ​ന​ധി​കൃ​ത​മാ​യി സൂ​ക്ഷി​ച്ച പ​ണം ക​ണ്ടെ​ത്തി​യി​രു​ന്നു.

ജോ​യ​ന്‍റ്​ എ​ക്‌​സൈ​സ് ക​മീ​ഷ​ണ​ര്‍ ന​ട​ത്തി​യ അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ത്തി​ലും ഇ​ക്കാ​ര്യം ശ​രി​വെ​ച്ചു. അ​തി​ന്‍റെ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ലാ​ണ്​ സ​സ്​​പെ​ൻ​ഷ​ൻ. പാ​ല​ക്കാ​ട് ഡെ​പ്യൂ​ട്ടി എ​ക്‌​സൈ​സ് ക​മീ​ഷ​ണ​ര്‍ എം.​എം. നാ​സ​ര്‍, എ​സ്. സ​ജീ​വ് ( എ​ക്‌​സൈ​സ് സ​ര്‍ക്കി​ള്‍ ഇ​ന്‍സ്‌​പെ​ക്ട​ര്‍, ഇ.​ഇ ആ​ൻ​ഡ്​​ എ.​എ​ന്‍.​എ​സ്.​എ​സ്), കെ. ​അ​ജ​യ​ന്‍ (എ​ക്‌​സൈ​സ് സ​ര്‍ക്കി​ള്‍ ഇ​ന്‍സ്‌​പെ​ക്ട​ര്‍, ഇ.​സി.​ഒ, ചി​റ്റൂ​ര്‍), ഇ. ​ര​മേ​ഷ് (എ​ക്‌​സൈ​സ് ഇ​ന്‍സ്‌​പെ​ക്ട​ര്‍, ഇ.​ആ​ർ.​ഒ, ചി​റ്റൂ​ര്‍), സെ​ന്തി​ല്‍കു​മാ​ര്‍ (എ.​ഇ.​ഐ, ഇ.​ഐ ആ​ൻ​ഡ്​ ഐ.​ബി, പാ​ല​ക്കാ​ട്), നൂ​റു​ദ്ദീ​ന്‍ (ഓ​ഫി​സ് അ​റ്റ​ന്‍ഡ​ന്‍റ്, ഡി​വി​ഷ​ന്‍ ഓ​ഫി​സ്, പാ​ല​ക്കാ​ട്), എ.​എ​സ്. പ്ര​വീ​ണ്‍കു​മാ​ര്‍ (പ്രി​വ​ന്‍റി​വ് ഓ​ഫി​സ​ര്‍, ഡി​വി​ഷ​ന്‍ ഓ​ഫി​സ്, പാ​ല​ക്കാ​ട്), സൂ​ര​ജ് (സി.​ഇ.​ഒ സ്‌​പെ​ഷ​ല്‍ ഡ്യൂ​ട്ടി, ഡി​വി​ഷ​ന്‍ ഓ​ഫി​സ്, പാ​ല​ക്കാ​ട്), പി. ​സ​ന്തോ​ഷ് കു​മാ​ര്‍ (എ.​ഇ.​ഐ (ജി), ​ഡി​വി​ഷ​ന്‍ ഓ​ഫി​സ്, പാ​ല​ക്കാ​ട്), മ​ന്‍സൂ​ര്‍ അ​ലി (പ്രി​വ​ന്‍റി​വ് ഓ​ഫി​സ​ര്‍ (ജി) ​സ്‌​പെ​ഷ​ല്‍ സ്‌​ക്വാ​ഡ് ഓ​ഫി​സ്, പാ​ല​ക്കാ​ട്), വി​നാ​യ​ക​ന്‍ (സി​വി​ല്‍ എ​ക്‌​സൈ​സ് ഓ​ഫി​സ​ര്‍, ഇ.​സി.​ഒ, ചി​റ്റൂ​ര്‍), ശ​ശി​കു​മാ​ര്‍ (സി​വി​ല്‍ എ​ക്‌​സൈ​സ് ഓ​ഫി​സ​ര്‍, ഇ.​ആ​ര്‍.​ഒ, ചി​റ്റൂ​ര്‍), പി. ​ഷാ​ജി (പ്രി​വ​ന്‍റി​വ് ഓ​ഫി​സ​ര്‍, ഇ.​ഐ ആ​ൻ​ഡ്​​ ഐ.​ബി, പാ​ല​ക്കാ​ട്), ശ്യാം​ജി​ത്ത് പ്രി​വ​ന്‍റി​വ് ഓ​ഫി​സ​ര്‍, ചി​റ്റൂ​ര്‍ റേ​ഞ്ച് ഓ​ഫി​സ്) എ​ന്നി​വ​രെ​യാ​ണ്​ സ​സ്​​പെ​ന്‍ഡ്​ ചെ​യ്ത​ത്.

Leave A Reply