പുതിയ മഹീന്ദ്ര സ്കോർപിയോ-എൻ ജൂൺ 27-ന് വെളിപ്പെടുത്തും

 

മഹീന്ദ്ര തങ്ങളുടെ വരാനിരിക്കുന്ന Z101 എസ്‌യുവിയെ അടുത്ത തലമുറ സ്‌കോർപ്പിയോ എന്ന് വിളിക്കുമെന്ന് മഹീന്ദ്ര പ്രഖ്യാപിച്ചു. പുതിയ മഹീന്ദ്ര സ്കോർപിയോ-എൻ ജൂൺ 27-ന് പൂർണ്ണമായി വെളിപ്പെടുത്തും, അതിനുശേഷം വില പ്രഖ്യാപനം ഉണ്ടായേക്കും. സ്കോർപിയോയുടെ യഥാർത്ഥ ലോഞ്ചിന്റെ 20-ാം വാർഷികത്തോടനുബന്ധിച്ച് ജൂൺ 20-ന് അനാച്ഛാദനം ചെയ്യുമെന്ന മുൻ റിപ്പോർട്ടുകൾക്ക് വിരുദ്ധമാണിത്.

രണ്ട് വർഷത്തിലേറെയായി മഹീന്ദ്ര പുതിയ സ്കോർപിയോ-എൻ പരീക്ഷിച്ചുവരുന്നു, കാർ നിരവധി തവണ കണ്ടു. അടുത്തിടെ ചോർന്ന ഫോട്ടോകളിലൂടെയാണ് ഇത് പൂർണ്ണമായി വെളിപ്പെടുത്തിയത്.

പുതിയ സ്കോർപിയോ-എൻ നിലവിലെ സ്കോർപിയോയ്ക്ക് മുകളിലായിരിക്കും – ഇനി മുതൽ സ്കോർപ്പിയോ ക്ലാസിക് എന്ന് വിളിക്കപ്പെടും – ജനപ്രിയ XUV700-ന് അല്പം താഴെയാണ്. പുതിയ സ്‌കോർപിയോ-N-ന്റെ ചില വകഭേദങ്ങൾ നിലവിലെ സ്‌കോർപിയോയുടെ ഉയർന്ന ട്രിമ്മുകളും XUV700-ന്റെ ലോവർ മുതൽ മിഡ് വേരിയന്റുകളും ഓവർലാപ്പ് ചെയ്യാം.

XUV700, ഥാർ എന്നിവയിൽ ഇതിനകം ഡ്യൂട്ടിയിലുള്ള 2.0-ലിറ്റർ ടർബോ-പെട്രോൾ, 2.2-ലിറ്റർ ടർബോ-ഡീസൽ എഞ്ചിനുകളാൽ പുതിയ സ്‌കോർപിയോ-N ന് ഊർജം പകരുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. സ്കോർപിയോയുടെ പവർ ഔട്ട്പുട്ടുകൾ XUV700 നേക്കാൾ ഥാറിന് അടുത്തായിരിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു, കൂടാതെ ഡീസൽ എഞ്ചിൻ ട്യൂണിന്റെ രണ്ട് ഘട്ടങ്ങളിൽ ലഭ്യമാകും. ഗിയർബോക്‌സ് ഓപ്ഷനുകളിൽ 6-സ്പീഡ് മാനുവൽ, 6-സ്പീഡ് ടോർക്ക് കൺവെർട്ടർ ഓട്ടോമാറ്റിക് ഉൾപ്പെടും, ചില വേരിയന്റുകളിൽ ഫോർ-വീൽ ഡ്രൈവ്, ഓഫ്-റോഡ് ഡ്രൈവിംഗ് മോഡുകൾ എന്നിവ വാഗ്ദാനം ചെയ്യാൻ സാധ്യതയുണ്ട്.

Leave A Reply