ആന്ധ്ര പ്രീമിയർ ലീഗിന്റെ ഉദ്ഘാടന പതിപ്പ് ജൂൺ 22ന് ആരംഭിക്കും

 

 

മെയ് 21ന് ഒരു വലിയ സംഭവവികാസത്തിൽ, ആന്ധ്ര പ്രീമിയർ ലീഗിന്റെ (എപിഎൽ) ഉദ്ഘാടന പതിപ്പ് നടത്താനുള്ള ആന്ധ്ര ക്രിക്കറ്റ് അസോസിയേഷന്റെ (എസിഎ) നിർദ്ദേശത്തിന് ഇന്ത്യൻ ക്രിക്കറ്റ് കൺട്രോൾ ബോർഡ് (ബിസിസിഐ) അനുമതി നൽകി. ആന്ധ്രാപ്രദേശിൽ. എസിഎയുടെ ട്രഷറർ എസ്.ആർ ഗോപിനാഥ് റെഡ്ഡിയും പ്രാദേശിക ക്രിക്കറ്റ് അഡ്മിനിസ്ട്രേഷനിലെ മറ്റ് മുതിർന്ന അംഗങ്ങളും ശനിയാഴ്ച പ്രഖ്യാപനം നടത്തി.

പുരുഷന്മാരുടെ എപിഎൽ ടൂർണമെന്റിന്റെ ആദ്യ പതിപ്പ് ജൂൺ 22 ന് (ബുധൻ) ആരംഭിക്കും, ടൂർണമെന്റിന്റെ അവസാന മത്സരം ജൂലൈ 3 ന് (ഞായർ) നടക്കും. അതുപോലെ, വനിതാ എ‌പി‌എൽ ജൂൺ 28 ന് (ചൊവ്വാഴ്‌ച) ആരംഭിക്കും. പുരുഷന്മാരുടെ ഘട്ടത്തിൽ ആകെ 19 ഗെയിമുകൾ കളിക്കും, ആദ്യ നാല് ടീമുകൾ അടുത്ത റൗണ്ടിലേക്കും തുടർന്ന് ഫൈനലിലേക്കും യോഗ്യത നേടും. രാവിലെ 9 മുതൽ 12.30 വരെയാണ് സമയക്രമം. ഉച്ചയ്ക്ക് 1:30 നും. വൈകുന്നേരം 5 മണി വരെ ഡബിൾഹെഡറുകൾക്കും നടക്കും. ഫൈനൽ ക്വാർട്ടർ ഫൈനൽ മത്സരങ്ങൾ 6 മണി മുതൽ ഫ്ലഡ്‌ലൈറ്റിന് കീഴിൽ രാത്രി 9:30 വരെ നടക്കും

Leave A Reply