ഹജ്ജ് തീർഥാടനം കാരണം മുഷ്ഫിഖുർ റഹീമിന് വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസ് പര്യടനം നഷ്ടമാകുമെന്ന് റിപ്പോർട്ട്.

 

വെറ്ററൻ ബംഗ്ലാദേശ് വിക്കറ്റ് കീപ്പർ-ബാറ്റർ മുഷ്ഫിഖുർ റഹീം ഹജ്ജ് തീർഥാടനം ഏറ്റെടുക്കുന്നതിനാൽ വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസ് പര്യടനം നഷ്ടപ്പെടുത്താൻ ഒരുങ്ങുന്നതായി റിപ്പോർട്ട്. ജൂലൈയിൽ നടക്കാനിരിക്കുന്ന മതപരമായ തീർഥാടനത്തിനൊപ്പം ജൂൺ 22 ന് റഹീം സൗദി അറേബ്യയിലേക്ക് പോകുമെന്നും റിപ്പോർട്ടിൽ പറയുന്നു.

വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസ് പര്യടനത്തിലുടനീളം റഹീം ലഭ്യമല്ലാത്തതിനാൽ, ഇതിനകം തന്നെ പരിക്കിന്റെ ഒരു കൂട്ടം പ്രശ്‌നങ്ങൾ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്ന ബംഗ്ലാദേശിന് ഇത് വലിയ തിരിച്ചടിയാണ്. തസ്‌കിൻ അഹമ്മദ് തോളിനേറ്റ പരിക്കിൽ നിന്ന് മോചിതരായപ്പോൾ മെഹിദി ഹസൻ മിറാസ്, ഷോറിഫുൾ ഇസ്‌ലാം, നയീം ഹസൻ എന്നിവർക്ക് പരിക്കേറ്റു. അടുത്തിടെ, മെയ് 18 ന്, ബംഗ്ലാദേശിന്റെ ഏറ്റവും കൂടുതൽ മത്സരങ്ങൾ കളിച്ച ടെസ്റ്റ് ക്രിക്കറ്ററായ റഹീം, കളിയിലെ ഏറ്റവും ദൈർഘ്യമേറിയ ഫോർമാറ്റിൽ 5000-ത്തിലധികം റൺസ് നേടിയ തന്റെ രാജ്യത്ത് നിന്നുള്ള ആദ്യത്തെ കളിക്കാരനായി, സമനിലയിലായ ആദ്യ ടെസ്റ്റിന്റെ മൂന്നാം ദിവസം 105 റൺസ്.ആണ് അദ്ദേഹ൦ നേടിയത്.

 

Leave A Reply