ഡൽഹിയുടെ പ്ലേഓഫ് മോഹം തല്ലിക്കെടുത്തി മുംബൈ ഇന്ത്യൻസ്

ഇഷാൻ കിഷൻ (48), ഡെവാൾഡ് ബ്രെവിസ് (37), ടിം ഡേവിഡിന്റെ (11 പന്തിൽ 34) എന്നിവരുടെ ബാറ്റിംഗിന്റെ ബലത്തിൽ മുംബൈ ഇന്ത്യൻസ് ഡൽഹി ക്യാപിറ്റൽസിനെ അഞ്ച് വിക്കറ്റിന് തോൽപിക്കുകയും ഋഷഭ് പന്തിന്റെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള ടീമിന് പ്ലേഓഫിൽ ഇടം നഷ്ടപ്പെടുത്തുകയും ചെയ്തു.

പ്ലേഓഫിലേക്ക് യോഗ്യത നേടുന്നതിന് ജയിക്കേണ്ട മത്സരത്തിൽ, സീമർമാർക്ക് ബൗൺസും സ്പിന്നർമാരുമായി തിരിയുന്ന പിച്ചിൽ മുംബൈ ഇന്ത്യൻസ് ക്യാപ്റ്റൻ രോഹിത് ശർമ്മ ഡൽഹി ക്യാപിറ്റൽസിനോട് ആദ്യം ബാറ്റ് ചെയ്യാൻ ആവശ്യപ്പെട്ടു. അവർ മോശം നിലയിലാണ് തുടങ്ങിയതെങ്കിലും (31/3), മധ്യ ഓവറുകളിൽ വീണ്ടെടുത്തു എന്നാൽ അവസാനം വീണ്ടും തളർന്നു, കാരണം 20 ഓവറിൽ 159/7 എന്ന സ്‌കോറിൽ അവർ അവസാനിച്ചു, പ്രധാനമായും റോവ്മാൻ പവലിന്റെയും (43) ഋഷഭ് പന്തിന്റെയും മികവിൽ. അഞ്ചാം വിക്കറ്റിൽ 75 റൺസിന്റെ കൂട്ടുകെട്ട് ടീമിനെ രക്ഷിച്ചു. പന്ത് 39 റൺസ് നേടി.

160 റൺസ് വിജയലക്ഷ്യം പിന്തുടർന്ന മുംബൈ, കിഷൻ, ബ്രെവിസ്, ഡേവിഡ് എന്നിവരുടെ നിർണായക ബാറ്റിംഗിൽ 19.1 ഓവറിൽ 160/5 എന്ന നിലയിൽ എത്തിയപ്പോൾ, നാലാം ജയം രേഖപ്പെടുത്തി എട്ട് പോയിന്റുമായി ചെന്നൈ സൂപ്പർ കിംഗ്‌സിന് തുല്യമായെങ്കിലും പട്ടികയിൽ അവസാന സ്ഥാനത്തെത്തി. .

 

Leave A Reply