ഐ‌പി‌എൽ 2022 :മുംബൈ ഇന്ത്യൻസ് ഡൽഹി ക്യാപിറ്റൽസിനെ നേരിടും

ഐ‌പി‌എൽ 2022 ലെ ലീഗ് ഘട്ടത്തിലെ അവസാന മത്സരത്തിൽ വാങ്കഡെ സ്റ്റേഡിയത്തിൽ നടക്കുന്ന അടുത്ത ഏറ്റുമുട്ടലിൽ മുംബൈ ഇന്ത്യൻസ് ഡൽഹി ക്യാപിറ്റൽസിനെ നേരിടാൻ ഒരുങ്ങുകയാണ്. രോഹിത് ശർമ്മ നയിക്കുന്ന ടീമിന് നഷ്ടപ്പെടാൻ ഒന്നുമില്ല, കാരണം അവർ ഇതിനകം തന്നെ മത്സരത്തിൽ നിന്ന് പുറത്തായി. പ്ലേഓഫുകൾക്കായി അവർ ഭാവിയെ പരിഗണിച്ച് ബെഞ്ചിലെ ഓപ്ഷനുകൾ ഉപയോഗിക്കാൻ നോക്കും. കഴിഞ്ഞ കുറച്ച് മത്സരങ്ങളിൽ അവർ കുറച്ച് മികച്ച ക്രിക്കറ്റ് കളിച്ചു, അവർക്ക് നിരാശാജനകമായ സീസണിൽ വിജയത്തോടെ സൈൻ ഓഫ് ചെയ്യാനാണ് അവർ ശ്രമിക്കുന്നത്.

മറുവശത്ത്, പ്ലേഓഫിലേക്ക് കടക്കാൻ ഇനിയും അവസരമുള്ള ഡൽഹി ക്യാപിറ്റൽസിന് ഇത് ഒരു പ്രധാന മത്സരമായിരിക്കും. റിഷഭ് പന്തിന്റെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള ടീം പഞ്ചാബ് കിംഗ്‌സിനെതിരെ പൃഥ്വി ഷായുടെ സേവനമില്ലാതെ കഴിഞ്ഞ മത്സരത്തിൽ മികച്ച വിജയം നേടി, അടുത്ത മത്സരത്തിൽ ഒരു ജയം മതിയാകും അവർക്ക് നെറ്റ് റൺ റേറ്റിൽ ആർസിബിയെ മറികടക്കാൻ കഴിയും.

Leave A Reply