പഞ്ചായത്ത് വൈസ് പ്രസിഡന്റ് കേരള ഗ്രാമീൺ ബാങ്കിലെ മുക്കുപണ്ട പണയ തട്ടിപ്പിൽ പിടിയിൽ

പഞ്ചായത്ത് വൈസ് പ്രസിഡന്റ് കേരള ഗ്രാമീൺ ബാങ്കിലെ മുക്കുപണ്ട പണയ തട്ടിപ്പിൽ പിടിയിൽ. പിടിയിലായത് കൊടിയത്തൂർ പഞ്ചായത്ത് വൈസ് പ്രസിഡന്റായ ബാബു പൊലുകുന്നത്താണ്. ബാബുവിനെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തത് മുക്കം സിഐയുടെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള സംഘമാണ്.

ബാബു പൊലുകുന്നത്ത് 27 ലക്ഷം രൂപയുടെ സ്വർണപ്പണയ തട്ടിപ്പ് നടത്തിയ കേസിൽ ഒളിവിലായിരുന്നു മുഖ്യപ്രതിയായിരുന്നു. കേസുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് ദളിത് കോൺഗ്രസ് നേതാവായ വിഷ്ണു അടക്കം രണ്ട് പേര്‍ റിമാന്‍ഡിലുണ്ട്. അപ്രൈസര്‍ മുക്കം സ്വദേശി മോഹനൻ അന്വേഷണം നടക്കുന്നതിനിടെ കഴിഞ്ഞ ദിവസം ട്രെയിനിന് മുന്നിൽ ചാടി ജീവനൊടുക്കിയിരുന്നു. 11 മണിയോടെയാണ് മോഹനൻ കോഴിക്കോട് രണ്ടാം ഗേറ്റിന് സമീപത്തുവച്ച് ട്രെയിനിന് മുന്നിലേക്ക് ചാടിയത്. മോഹനനെ ഗുരുതര പരിക്കുകളോടെ രക്ഷപ്പെടുത്തി കോഴിക്കോട് മെഡിക്കൽ കോളേജ് ആശുപത്രിയിൽ എത്തിച്ചെങ്കിലും ജീവൻ രക്ഷിക്കാനായിരുന്നില്ല.

മുക്കുപണ്ടം പണയം വച്ച് തട്ടിപ്പ് നടന്നത് ഗ്രാമീണ ബാങ്കിന്‍റെ കൊടിയത്തൂര്‍ ശാഖ കേന്ദ്രീകരിച്ചാണ്. മുക്കുപണ്ടം പന്തീരാങ്കാവിലെ മറ്റൊരു ബാങ്കിൽ ദളിത് കോൺഗ്രസ് നേതാവായ വിഷ്ണു പണയം വെക്കാനെത്തിയ ഘട്ടത്തിൽ ബാങ്ക് ഉദ്യോഗസ്ഥർ സംശയം തോന്നിയ പൊലീസിലറിയിക്കുകയും അന്വേഷണം നടത്തുകയുമായിരുന്നു. പിന്നാലെയാണ് ലക്ഷങ്ങളുടെ കൊടിയത്തൂർ ഗ്രാമീണ ബാങ്കിലെ തട്ടിപ്പടക്കം പുറത്ത് വന്നത്. പഞ്ചായത്ത് വൈസ് പ്രസിഡന്റ് ബാബു പെലുകുന്നത്തിനെയും ദളിത് കോൺഗ്രസ് നേതാവ് വിഷ്ണുവിനെയും തട്ടിപ്പ് പുറത്ത് വന്നതിനെ തുടർന്ന് കോൺഗ്രസ് സസ്പെൻഡ് ചെയ്തിരുന്നു.

Leave A Reply