ഐപിഎൽ 2022: ജയ്‌സ്വാൾ, അശ്വിൻ എന്നിവർ തിളങ്ങി, രാജസ്ഥാൻ റോയൽസ് സിഎസ്‌കെയെ 5 വിക്കറ്റിന് തോൽപ്പിച്ചു

യശസ്വി ജയ്‌സ്വാളിന്റെ 59 റൺസും രവിചന്ദ്രൻ അശ്വിൻ 25 പന്തിൽ പുറത്താകാതെ 40 റൺസും നേടി ഇന്നലെ നടന്ന ഐപിഎൽ മത്സരത്തിൽ ചെന്നൈയെ രാജസ്ഥാൻ തോൽപ്പിച്ചു. ആദ്യം ബാറ്റ് ചെയ്ത ചെന്നൈയെ രാജസ്‌ഥാൻ 150 റൺസിൽ ഒതുക്കി. 151 റൺസ് വിജയലക്ഷ്യം പിന്തുടർന്ന രാജസ്ഥാൻ റോയൽസിന്, ഇന്നിംഗ്‌സിന്റെ മധ്യത്തിൽ ആകാംക്ഷാഭരിതമായ ചില നിമിഷങ്ങൾ നേരിട്ടെങ്കിലും അവസാനം, അശ്വിനും റിയാൻ പരാഗും (10 നോട്ടൗട്ട്) ചേർന്ന് 19.4 ഓവറിൽ 151/5 എന്ന നിലയിൽ തങ്ങളുടെ ഒമ്പതാം വിജയത്തിലെത്തി. ജയത്തോടെ അവർ പോയിന്റ് പട്ടികയിൽ രണ്ടാം സ്ഥാനത്ത് എത്തി.

വിജയം അവരെ 18 പോയിന്റിലെത്തിച്ചു, ലഖ്‌നൗ സൂപ്പർ ജയന്റ്‌സിന് സമാനമാണ്, എന്നാൽ എൽഎസ്ജിയുടെ 0.251 നെ അപേക്ഷിച്ച് 0.298 എന്ന മെച്ചപ്പെട്ട നെറ്റ് റൺ റേറ്റുമായി അവർ രണ്ടാം സ്ഥാനത്തെത്തി. 14 മത്സരങ്ങളിൽ നിന്ന് എട്ട് പോയിന്റുമായി ചെന്നൈ അവരുടെ കാമ്പെയ്‌ൻ അവസാനിപ്പിച്ചു. 44 പന്തിൽ എട്ട് ബൗണ്ടറികളും ഒരു സിക്‌സും സഹിതം 59 റൺസെടുത്ത ജയ്‌സ്വാളിനും 23 പന്തിൽ രണ്ട് ഫോറും മൂന്ന് സിക്‌സും സഹിതം പുറത്താകാതെ 49 റൺസുമായി അശ്വിനും ആണ് രാജസ്ഥാൻ റോയൽസിനെ വിജയത്തിൽ എത്തിച്ചത്.

Leave A Reply