ഹീറോ സ്‌പ്ലെൻഡർ പ്ലസ് XTEC 72,900 രൂപയ്ക്ക് പുറത്തിറക്കി

 

ഹീറോ മോട്ടോകോർപ്പ് അതിന്റെ ജനപ്രിയ സ്‌പ്ലെൻഡർ പ്ലസ് കമ്മ്യൂട്ടർ മോട്ടോർസൈക്കിളിന്റെ പുതിയ വേരിയന്റ് സ്‌പ്ലെൻഡർ പ്ലസ് XTEC എന്ന പേരിൽ പുറത്തിറക്കി. പുതിയ വേരിയന്റിന് 72,900 രൂപയാണ് വില (എക്സ്-ഷോറൂം), കൂടാതെ നിരവധി പുതിയ ഫീച്ചറുകളും ലഭിക്കുന്നു. എന്നാൽ സ്റ്റാൻഡേർഡ് സ്‌പ്ലെൻഡർ പ്ലസ് i3s-ന്റെ വില 70,700 രൂപയാണ് (എക്സ്-ഷോറൂം).

ഇൻകമിംഗ്, മിസ്‌ഡ് കോൾ അലേർട്ടുകൾ, മെസേജ് അലേർട്ടുകൾ, തത്സമയ ഇന്ധനക്ഷമത സൂചകം, രണ്ട് ട്രിപ്പ് മീറ്ററുകൾ, കുറഞ്ഞ ഇന്ധനക്ഷമത സൂചകം എന്നിവ നൽകുന്ന ബ്ലൂടൂത്ത് കണക്റ്റിവിറ്റിയുള്ള സെഗ്‌മെന്റ്-ആദ്യത്തെ പൂർണ്ണ ഡിജിറ്റൽ മീറ്ററാണ് പുതിയ സ്‌പ്ലെൻഡർ പ്ലസ് XTEC-യുടെ ഏറ്റവും വലിയ സംസാര വിഷയം. XTEC-ൽ ഒരു സംയോജിത USB പോർട്ടും സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു.

സൈഡ്-സ്റ്റാൻഡ് അലേർട്ടും സൈഡ്-സ്റ്റാൻഡ് എഞ്ചിൻ കട്ട്-ഓഫും പുതിയ സ്‌പ്ലെൻഡർ പ്ലസ് XTEC-ലെ സുരക്ഷാ സവിശേഷതകളിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു. XTEC വേരിയന്റ് സ്റ്റാൻഡേർഡ് സ്‌പ്ലെൻഡർ പ്ലസിന് മെക്കാനിക്കലി സമാനമാണ്. 7.9hp, 8.05Nm, 97.2cc, സിംഗിൾ-സിലിണ്ടർ എഞ്ചിനാണ് ഇത് നൽകുന്നത്, കൂടാതെ 4-സ്പീഡ് ഗിയർബോക്സും ഹീറോയുടെ i3s ഓട്ടോ സ്റ്റാർട്ട്/സ്റ്റോപ്പ് സാങ്കേതികവിദ്യയും സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു.

Leave A Reply