കങ്കണ റണാവത്ത് ഒരു പുതിയ മെഴ്‌സിഡസ് ബെൻസ് സ്വന്തമാക്കി

കങ്കണ റണാവത്ത് ധാക്കഡ് ഇന്നലെ റിലീസ് ചെയ്തു. രസ്‌നീഷ് ഘായ് സംവിധാനം ചെയ്ത ചിത്രത്തിൽ, ആക്‌ഷൻ പായ്ക്ക് ചെയ്ത അവതാരത്തിൽ ചില ഉയർന്ന സ്റ്റണ്ടുകളും ആക്ഷൻ സീക്വൻസുകളും നിർവ്വഹിക്കുന്ന നടിയെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. ഇപ്പോൾ താരം പുതിയ ഒരു വാഹനം സ്വന്തമാക്കിയിരിക്കുകയാണ് . , കങ്കണ റണാവത്ത് ഒരു മെഴ്‌സിഡസ് ബെൻസ് മേബാക്ക് S680 ആണ് സ്വന്തമാക്കിയിരിക്കുന്നത്.

റിപ്പോർട്ടുകൾ പ്രകാരം, മെയ്ബാക്ക് എസ് 680, എഎംജി ഉറവിടമായ 6.0 ലിറ്റർ ട്വിൻ-ടർബോചാർജ്ഡ് 12 സിലിണ്ടർ പെട്രോൾ എഞ്ചിൻ, 9 സ്പീഡ് ഗിയർബോക്‌സ്, ഓൾ വീൽ ഡ്രൈവ് എന്നിവയുമായി സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു, വാഹനം 4.5 സെക്കൻഡിൽ 0-100ൽ എത്തും. വാഹനത്തിന്റെ അടിസ്ഥാന മോഡലിന് 3.50 കോടി രൂപയാണ്, കങ്കണ റണാവത്ത് സ്വന്തമാക്കിയ പതിപ്പിന് ഏകദേശം 100 കോടി രൂപയിലധികം വിലവരും. ഏകദേശം 5 കോടിക്കാണ് താരം വാഹനം സ്വന്തമാക്കിയിരിക്കുന്നത്. യാത്രക്കാർക്കും ഡ്രൈവർക്കും വേണ്ടിയുള്ള ഏറ്റവും പുതിയ സാങ്കേതിക വിദ്യകളും സൗകര്യങ്ങളും ഈ കനത്ത വിലയിൽ ഉൾപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്.

 

Leave A Reply