ഐപിഎൽ 2022: ഫോമിലേക്ക് തിരിച്ചതി കോഹ്‌ലി , ഗുജറാത്തിനെതിരെ 8 വിക്കറ്റ് ജയത്തോടെ ബാംഗ്ലൂർ നാലാം സ്ഥാനത്തേക്ക്

വിരാട് കോഹ്‌ലിയുടെ (54 പന്തിൽ 73), ഫാഫ് ഡു പ്ലെസിസ് (38 പന്തിൽ 44), ഗ്ലെൻ മാക്‌സ്‌വെൽ (18 പന്തിൽ പുറത്താകാതെ 40) എന്നിവരുടെ പിന്തുണയോടെ റോയൽ ചലഞ്ചേഴ്‌സ് ബാംഗ്ലൂർ ഐപിഎൽ 2022 പോയിന്റ് പട്ടികയിൽ നാലാം സ്ഥാനത്തെത്തി. വ്യാഴാഴ്ച വാങ്കഡെ സ്റ്റേഡിയത്തിൽ ടേബിൾ ടോപ്പർമാരായ ഗുജറാത്ത് ടൈറ്റൻസിനെതിരെ എട്ട് വിക്കറ്റിന്റെ ഉജ്ജ്വല വിജയം അവർ സ്വന്തമാക്കി.

ഹർദിക് പാണ്ഡ്യയുടെ പുറത്താകാതെ 62 റൺസും ഡേവിഡ് മില്ലറുടെ 34 റൺസും റാഷിദ് ഖാന്റെ കേവലം ആറ് പന്തിൽ 19 റൺസും നേടി ഗുജറാത്തിനെ 168/5 എന്ന നിലയിൽ എത്തിച്ചപ്പോൾ ഹർഷൽ പട്ടേലിന് പരിക്കേറ്റു. മികച്ച പ്രകടനം ആണ് കോഹിലി നടത്തിയത്. ടൂർണമെന്റിലെ ഏറ്റവും ഉയർന്ന ഓപ്പണിംഗ് കൂട്ടുകെട്ടായ ഡു പ്ലെസിസിനൊപ്പം 115 റൺസിന്റെ കൂട്ടുകെട്ടിലും അദ്ദേഹം ഉൾപ്പെട്ടിരുന്നു. ഇരുവരുടെയും വീഴ്ചയ്ക്ക് ശേഷം, എട്ട് പന്തുകൾ ശേഷിക്കെ ബാംഗ്ലൂരിനെ വിജയത്തിലേക്ക് മാക്‌സ്‌വെൽ എത്തിച്ചു . ബാംഗ്ലൂരിന്റെ വിജയത്തോടെ സൺറൈസേഴ്‌സ് ഹൈദരാബാദും പഞ്ചാബ് കിംഗ്‌സും നോക്കൗട്ട് മത്സരത്തിൽ നിന്ന് പുറത്തായി. ബാംഗ്ലൂരിന് നാലാം സ്ഥാനം നിലനിർത്താനും പ്ലേ ഓഫിലേക്ക് മുന്നേറാനും, ശനിയാഴ്ച മുംബൈ ഇന്ത്യൻസിനെതിരായ മത്സരത്തിൽ ഡൽഹി ക്യാപിറ്റൽസിന് തോൽക്കേണ്ടി വരും.

 

Leave A Reply