താഴ്ന്ന പ്രദേശങ്ങളില്‍ വെള്ളക്കെട്ട്: സംസ്ഥാനത്ത് മഴ ശക്തമായി തുടരുന്നു

താഴ്ന്ന പ്രദേശങ്ങളില്‍ വെള്ളക്കെട്ട്  സംസ്ഥാനത്ത് മഴ ശക്തമായി തുടരുന്ന പശ്ചാത്തലത്തില്‍ രൂക്ഷമായി. മൂന്ന് വീടുകള്‍ കൊല്ലം ജില്ലയില്‍ തകര്‍ന്നു. രണ്ട് വീടുകൾ കൊല്ലം താലൂക്കിലും, പത്തനാപുരത്ത് ഒരു വീടുമാണ് തകര്‍ന്നത്. നാദാപുരം കച്ചേരിയില്‍ കനത്ത മഴയില്‍ വീട് തകര്‍ന്നു. കനത്ത വെള്ളക്കെട്ട് കൊച്ചി നഗരത്തിന്റെ വിവിധ പ്രദേശങ്ങളിലും തുടരുകയാണ്.

വെള്ളക്കെട്ട് എറണാകുളം കെഎസ്ആര്‍ടിസി, ബാനര്‍ജി റോഡ്, എസ്എ റോഡ്, മേനക ജംക്ഷന്‍, നഗരത്തിലെ ജ്യൂ സ്ട്രീറ്റ് റോഡ്, എം.ജി റോഡ് പരിസരം, കലൂര്‍ കത്രൃക്കടവ് റോഡ്, നോര്‍ത്ത് പരിസരം, പരമാര റോഡ്, കലാഭവന്‍ റോഡ്, കലൂര്‍, പുല്ലേപ്പടി, സലിംരാജ റോഡ്, കടവന്ത്ര, പനമ്പിള്ളി തുടങ്ങിയ മേഖലകളില്‍ രൂപപ്പെട്ടു. വാഹന യാത്രക്കാരും മഴയ്ക്ക് ശമനമാകാഞ്ഞതോടെ വലഞ്ഞു.

ചിലയിടങ്ങളില്‍ ഗതാഗതക്കുരുക്ക് ഉണ്ടാകാൻ നിരത്തുകളില്‍ വെള്ളക്കെട്ട് രൂപപ്പെട്ടത് കാരണമായി. വാഹനങ്ങള്‍ ഇഴഞ്ഞു നീങ്ങിയത് ഗതാഗതക്കുരുക്ക് സൃഷ്ടിച്ചു.കച്ചേരിപ്പടി, എംജി റോഡ്, എന്നിവിടങ്ങളിലും വെള്ളം കയറിയതിനെ തുടര്‍ന്നായിരുന്നു ഇത്. വെള്ളത്തില്‍ കെഎസ്ആര്‍ടിസി സ്റ്റാന്‍ഡ് മുങ്ങിയതോടെ, ബസുകള്‍ സ്റ്റാന്‍ഡിന് പുറത്തു നിര്‍ത്തി യാത്രക്കാരെ കയറ്റി.

Leave A Reply